ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedke

ท่านเทพจัดให้ผู้อ่าน2ตอนติดเลย ขอบคุณมากๆครับ สนุกสุดยอดเหมือนเดิม เพิ่มเตืมคืออ่านฟินกันยาวๆครับผม

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

น้องกานต์จะเจออะไรบ้างเนี่ย ไม่อยากให้เจอเลย หวง 55555 มันส์ เลย 2 ตอนติดเนี้ย รอ XO ด้วยนะครับ เขียนได้สนุกจริง ๆ ครับ

donut1531

แหม่เนื้อเรื่องทำหวั่นไหวตลอด นี่ขนาดทำเป็นแค่งานอดิเรก ถือว่าสุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้ผลิดผลงานดีดีออกมาครับผม

daijung11

ชอบเรื่องนี้มากครับ ตัวละครทุกตัวได้รับผลจากการกระทำของตัวเอง

Petty Pig

คราวนี้ทีเด็ดน้องกานด์บ้างล่ะจะเป็นไงบ้าง

QAman

มารายงานตัวด้วยครับ หายไปนาน ช่วงนี้มารัว ๆ รอเรื่องอื่น ๆ อยู่ด้วยครับ ท่าน ass จะงงไหมนั่น มีหลายเรื่องเกิน

lebille

งานของคุณ assasin ลงเมื่อไหร่ ไม่มีพลาดแน่นอนครับ

thetalongtong

อยากรู้ว่า ำไมต้องปลอมตัว ขอบคุณครับ

knight18

สนุกสนานตื่นเต้นเร้าใจมากๆเลยครับ

peter123

น่าลุ้นเหลือเกินว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป ขอบคุณครับ

WC CPP

ballzae

ชื่อตอนเหมือนกานต์จะโดนอะไรแน่ๆเลย ขอบคุณมากครับ

ปล. ยังคิดถึงน้องผิงอยู่น้ะครับท่านแอส

hunterkung

สนุกน่าลุ้นมากครับ ที่มองไปดูจุดนั้นนี่ อยากโดนอีกใช่ไหมเนี่ย รู้นะ

deomass

อ่านหลายเรื่องแล้ว ติดตามเกือบทุกเรื่อง คุณภาพและมาตรฐานสุดยอด เป็นตำนานในหมู่ตำนาน ผมขอคาราวะ

SNGOT

อ่านอยู่ครับผมดีใจที่ช่วงนี้ออกตอนใหม่บ่อยๆ