ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zimmy1982

เรื่องนี้เหมือนจะลืมไปแล้วต้องได้ย้อนไปอ่านใหม่
ขอบคุณครับ

miikaell

กานต์โดนจัดเต็ม อีกทีแน่เลย อ่อยสะขนาดนี้ แต่เหมือน อารต จะเทใจไป ดา ล่ะมั้ง

ppyyaa

ผมลุ้นแก้วเป็นพิเศษ แนวนี้สนุกดีครับ เรื่องราวน่าติดตาม

thadtanone2002

ขอติดตามว่า น้องเบลล์จะไปทางไหนดีครับ สร้างสรร งานเขียนได้สุดยอดมากครับ

tigereac

ตอนที่แล้วเป็นสาวเบลล์ ตอนนี้ไม่รู้ว่าสาวกานต์จะโดนอะไร ขอบคุณสำหรับสองตอนติดครับ

zombiezero001

Mix_Xer

เยี่ยมมากครับ มาติดๆกันสองตอนเลย หุ หุ

ส่วนตอนนี้ก็ลุ้นว่าสาวกานต์จะโดนใครทําอะไรบ้าง อิ อิ

ultramanpop

ชีวิตของกานต์จะโดนอะไรอีกนะ?....
....เกริ่นเรื่องได้ชวนน่าติดตามมากครับ
ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน (มาถี่ๆ 2 ตอนเลย)

iammaa

ขอบคุณมากครับ.หายไปพอสมควร.มาสองตอนให้ติดตามอย่างต่อเนื่องเลย
ผูกเนื้อเรื่องสนุกดีครับ

tanavong

มาครับ
18 ตามด้วย19 ติดๆ ออกxo เล่ม6 แล้วคงโล่งขึ้นบ้างนะครับ
หลังจากนี้ก็เฝ้ารอ soso ตามที่ได้สัญญาไว้ละ

magic_rhyme

ว้าว มาติดๆกันเลย  ติดตามผลงานอยู่ตลอดเลยครับ   ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

surfaced

พี่อาทิตย์กวาดหมดสามพี่น้อง

แต่จะจัดการ พวกขวากหนามแบบไหน

sultant

อย่าบอกนะว่ากานต์จะไปทดสอบกระบองลุงยาม

uuuxxx

ดีใจครับ ผมเนี่ย แฟนคลับ เฝ้ารอติดตามเข้าเวปทุกวัน. งานดีมีคุณภาพ

wasawat

เรื่องนี้ดิบๆดีครับจี๊ดพอหอมปากหอมคอแต่อย่าให้ถึงกับปวดตับเลยนะครับท่านนักฆ่า