ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifrost17

ตอนต่อไวมาก ยังไงก็ยังรอภาคต่อ xo นะครับ ตอนจบเสียดายหมดเวลาล็อคอินก่อน 5555

eak3799

ขอบคุณที่แบ่งปันความสุขให้ครับ ปล.รอตอนพิเศษท้ายเล่ม 5,6 ของเรื่อง xo นะครับท่านผู้เขียน

moszanajaa

รอบนี้มาทีเดียว2ตอนติดเลยนะครับ ติดตามผลงานทุกเรื่องเลยครับแต่งสนุกมากๆ เป็นกำลังใจให้นะครับท่าน

icerocker

ayiraj2408

สงสัยคราวนี้กานต์คงหนีไม่พ้นลุงยามล่ะสินะ หวังว่าจะเอาตัวรอดได้อีกครั้งนะน้องกานต์

gun161

อ่านแล้วติดครับบ
ชอบบเลยย มาลงบ่อยๆนะครับบบ

quantize

ติดตามท่านassassin08เสมอครับ เขียนได้สนุกมาก

sj007

กำลังน่าสนใจเลย จะเป็นไปแบบไหนน่ะ

adios2nd

ขอบคุณผู้เขียนครับ
คราวนี้กานต์คงหนีไม่พ้นลุงยามล่ะสินะ

lnwsa

รายงานตัวครับ แหมมตอนนี้มาไว โดนจัย สุดๆ ขอบคุณมากๆขอรับ ติดตามทุกเรื่องทุกตอนนะครับ 

timeai

ขอบคุณผู้เขียนครับ เนื้อเรื่องต้องติดตาม ทุกตอนจริงๆ

ppptttmmm

tonkok

เอาจริงๆ เลย อยากบอกว่าด้วยเนื้อหาและพล๊อตเรื่อง เริ่มชอบเรื่องนี้มากกว่ารักยมแล้วฮะ ดูมีมิติและความ real ดี