ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patkungna01

สนุกคับแก้วเหมือนเดินครับ

ว่าแต่ xo ละครับ กำลังเปิดศึกเลย

mai_mai

ติดตามงานของคุณมาตลอด อ่่านทุกเรื่อง ชอบมากน้อยต่างกันไป แต่ที่ชอบมากๆ ก็ รักยม และหมอผีสีเหียบ (ไหนๆ ก็ทวงตอนต่อเลยนะ 55+) 
เรื่องนีก็เป้นอีกเรื่องที่ชอบ ไงก้จะติดตามตลอดนะครับ ชอบๆๆ 

ขอบคุณที่นำเรื่องๆ สนุกๆ มาให้ติดตามครับ 

err

เบล จะเป็นยังไงน้า  หลังจากโดนเปิดซิงไปแล้ว

Ureal

ขอบคุณคับ มา2ตอนติดเลย กานต์จะโดนอะไรมั้ยเนี่ยตอนนี้

teerawatc

ชอบครับ รอลุ้นแต่ลูกสาวคนกลางชอบคนนี้ดูน่าลุ้นดี

รู้สึกว่าเรื่องนี้สาวๆดูจะไม่ค่อยมีความยับยั้งช่างใจในเรื่องเซ็กซ์สักเท่าไหร่

ต่างจากเรื่องๆอื่นๆของคุณ assasin ทำให้เสียท่าให้กับผู้ชายหลายๆคน

Fortune

มาสองตอนติดๆเลย ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

mr_nt9

ต้องไม่พลาดเลยครับ
แต่ละตอน สุดๆ เลย
ขอบคุณครับ

ToatFT

หนูกาตนี้ไม่น่าจะรอดลุงยามแหงๆ โดนฝั่งมิดชัว

chale

ขอบคุณมากครับสนุกดี แต่ชอบเรื่องสุขนิยมแบบช้อยมากกว่าครับ รอลุ้นตอนใหม่อยู่

่jk_th_3710

โชคดีจริงๆที่วันนี้ได้อ่านสองตอนติด ขอบคุณมากที่อัพให้อ่านนะฮะ วันนี้น้องกานต์จะรอดจากมือคนอื่นมั้ยเนี่ย เดินผ่านที่เกิดเหตุเก่าแล้วเกิดอารมณ์ขนาดนี้ 

nicky1976

wood007

สองตอนติดเลย คราวนี้ น้อง กานต์ คงจะสมหวังแน่

tajet

อ่านชื่อตอน  สงสัยว่าน้องกานจะโดนอะไรหว่า

แล้วพระเอกจะช่วยทันไหมเนี่ย

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

cides