ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzuker

ขอบคุณครับ รายงานตัวว่าติดตามเรื่องของท่านแทบทุกเรื่องที่หาอ่านได้ครับ ยังรอรักยมในตำนานด้วยใจจดจ่อ รอท่านจัดมาให้นะครับ

darkdd1999

จากเบลล์ตัดมาที่กานต์ เรื่องจะเป็นอย่งไรต่อไปนะ มาขออ่านและแสดงตัวอีกคนคับ

ปล.แก้ไขหลังอ่านจบ ตอนท้ายมีแอบผิดหวังนิดหน่อย เฉลยความสัมพันธ์รถตู้กับนายอาร์ตเร็วไปหน่อยนึง #ถึงพอเดาทางได้ก็เหอะ 5555555 บุคลิกนายอาร์ตเก็บความลับไว้เยอะ ไม่น่าไปบอกลุงซะเยอะแยะแบบนั้น 55555

banjen001

ขอบคุณมากๆครับ รอมานานเลยเรื่องนี้

readinggg

เรื่องยังน่าติดตามเหมือนเดิม ไม่เบื่อเลยครับ 

xtazy

ekplaywalk

ขอบคุณมากครับ ท่านAssasin008เนื้อเรื่องยังสนุกตื่นเต้นเหมือนเดิม

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

cd13579

ซ่อนซะไม่รู้อะไร นอกจากน้องกานต์โดนแน่ๆแล้ว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

tummaba

รออ่านยาวๆมาหลายอาทิตย์แล้วในที่สุดก้มา2ตอนต่อๆเลยน่ะคัผู้แต่ง รอติดตามตอนต่อๆไปเรื่อยๆคับ ขอบใจมากๆ

Louis Pangsri

ขอบคุณครับ มา2ตอนติดๆเลย 1ในนางเอกของเราจะเป็นอย่างไรน้อ

boranman01

ขอบคุณที่นำผลงานดีๆ มาให้อ่านกันครับ

tunappp

โอ้ว ขอบคุณมากครับ หายไปนานมาก รอมานาน

กำพล

กานต์จะโดนใครข่มขืนอีกหรือเปล่า เดิมาอยู่ดีๆก็มีอารมณ์ซะงั้น

097898117

กานต์นี้ในสามพี่น้องดวงจะซวยสุดซะละมั้ง

yojaiyen

สนุกมากครับ ตามอ่านอยู่ตลอดหายไปนานนึกว่าจะไม่มีให้อ่านซะแล้ว
รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ อย่าทิ้งช่วงนานไปสงสารคนรออ่านกันบ้าง