ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

ดูจากชื่อตอนแล้ว ท่าทางสาวขี้อายคนนี้กะจะอ่อยแฟน แต่เสร็จคนอื่นชัวร์

pisanuman3

กานต์จะโดนใครเอาอีกแล้วหรือครับ  ไม่ยังเสร็จอยู่ด้วย  คงจะอยาก

holovelove

วันนี้ได้อ่านสองตอนรวด ดีใจมากครับ สนุกมากๆ ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆ ให้อ่าน
เหงาๆ

xx14xx

ktbb1966

archese

หลังสงกรานต์จัดมายาวๆเลยครับ อิอิ

ชอบตัวละครแบบกานต์แฮะ รูปประกอบนี่คือใช่กานต์เลยครับ ::WowWow::

synivorn

แส่หาเรื่อง  เป็นเพราะน้องกานต์ เปลี่ยนมาใส่ชุดรัดติํวหรือเปล่านะ  แล้วจะโดนอะไร เดาไม่ถูก

jackm

ชื่อตอนนี้เหมือนจะบอกว่าจะเสียว ลุ้นน้องกานต์ว่าจะโดนอะไร  ::WowWow::

wmpm2703

มาไวจริงๆสองตอนติด ติดตามต่อเนื่องครับ

synivorn

เดาเรื่องผิด ไม่คิดว่า น้องอนงค์ จะถูกหวยด้วย  ขอคาราวะ 1 จอก

Erik

pfrankz

ชอบเรื่องนี้มากครับ ออกแนวเทาๆหน่อยแนวผมเลย

leonado54

2206

รายงานตัวคนอ่านครับ ติดตามผลงานตลอด