ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suezs0000

เรื่องนี้มีให้ลุ้นตลอดเลย กานต์ขอให้รอดปลอดภัยเน้อๆๆ

leonell

::Glad:: ::Glad::
ขอบคุณครับนึกว่าจะจบไปด้วนๆแล้ว ดีใจที่ยังมีตอนต่อมา

arsuredd

มาติดๆกันสองตอนเลย น่าติดตาม น่าอ่านมากครับ ขอบคุณมากครับ

phoner

ขอบคุณผู้เขียนครับ เนื้อเรื่องต้องติดตามทุกตอน

sdgundams

สาวกานต์ เสร็จนายบอล สงสัยผมต้องกลับไปอ่านใหม่ซะแล้วละมั่งเนี่ย ขอบคุณที่เขียนต่อ2ตอนรวดเลยนะครับ

sawaddeekub

ขอบคุณครับ ตื่นเต้นลุ้นน่าติดตามเช่นเคย มันดาร์กๆ โครตได้อารมณ์

sushinmana

สวัสดีปีใหม่ไทยนักอู้หมายเลขแปดครับ 555555 แซวหน่อยครับ

สบายดีนะครับ เด่วจะไปติดตามในเมพละครับ อยากอ่านแบบยาวๆไปเรื่อย

maayumyum

ถ้าสาวกานต์โดนลุงยามสักทีก็ดีนะครับ 5555

bluenavy

jrvoy

เยี่ยมมากครับ มาทีเดียวสองตอนติดๆ เลย

neovmiura

::Oops::หายไปนานเลยนะครับพี่assassin แก้วกานดามาแล้ววว ::GiveMe::

midnightblusie

มาลุ้นครับ ว่าจะโดนอะไรต่อ ขอบคุณมากครับท่าน

lovesick

เยี่ยมเลยทีเดียว มาสองตอนแบบนี้
หลงรักเลยทีเดียว

Peera canalitartis

airfoxus

ชื่นชอบผลงานท่านแอสมากครับ  อ่านแล้วจินตนาการตามใด้อารมณ์มาก ขอบคุณที่นำผลงานมาแบ่งปันให้ใด้อ่านครับ