ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 102 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2022, 12:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

ในอ่างแบบนี้ ฟิวแฟนต้องมาแล้ว อย่างเสียเวลาเดวพี่พลอยตื่นอดนะครับ

sun_307

นี่แสดงว่าจอยนั้นไม่ธรรมดาแน่ แต่ทำเนียนจนเทพโทนหลงทาง แบบนี้ต้องทำโทษสัก 2 ที เอาให้รู้ไปว่าเทพโทนเป็นใคร 555

pddy2545

เวลามีน้อย ต้องใช้สอยให้คุ้มค่า
จอยอ่อยมาซะขนาดนี้แล้ว

peddo

ล่ามสาวแว่นนี่ดูเงียบๆ แต่ความเข้าใจลึกซึ้ง เหมาะสมแล้วครับที่มาเป็นเลขาโทน แต่ถ้าทำงานด้วยกันจริงก็ควรจะงดความสัมพันธ์ลึกซึ้ง ไม่งั้นน่าจะเสียการปกครอง
ส่วนมินต์ เป็นคนที่น่าจะใส่ใจ เพราะเธอน่าจะมีปม แต่เอาเข้าจริง ถ้าปมนี้แก้ไม่ได้ จะมีปัญหาในระยะยาวนะครับ

C-Runners

พอจอยไม่เกร็ง ทำตัวสบายๆแล้ว ฟีลน่ารักจัง
ส่วนน้องมิ้น ไปกินรังแตนที่ไหนมาจ๊ะ
โดนดาวเทศน์แน่ๆ

633sqd

โทนนี้ช่องว่างคงเยอะ สาวๆแทรกเข้ามาเพียบเลย ว่าแต่ว่าจะมีสงครามในน้ำมั๊ยนะ

วันเคลียใจสินะ ::Shy::...อย่าลืมนะเกาหลีรออยู่ แวะญี่ปุ่นได้แต่อย่านาน ::Grimace::

Wichana

มีเรื่องต้องเคลียหลายคนเลยนะ สงสัยตอนนี้จะไม่มีบทเสียวซะละ

ดูจากเวลา คงได้ไปเคลียกับรุกะคืนนี้แทนเถอะ

wawa sawa

สงสัยต้องปักหมุดเรื่องนี้ไว้หน่อย เพิ่งเคยอ่านดูท่าทางน่าสนุกนะ

Nal