ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 06:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

ลุงโชคดีมากอ่ะ ถ้ามีแบบนี้มาให้ในวันปีใหม่นะ น่าจะสนุก

ต่อจากนี้ลุงคงได้เอากับเด็กทุกวันแล้วละ

mummebufa

สละซิงครั้งแรกได้เย็ดเลสเบี้ยน ที่ซิงมาถึงตอนนี้คุ้มแล้ว
เจอเข้าไปทีเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอเลย จัดหนักสุดๆ

Mortal-R2

ส้มหล่นเลยซะงั้น
** แบบนี้ผูกปิ่นโตกันยาวๆ เลย

elviswhat

ตอนแรกก็คิดว่าเด็กผู้ชายนะเนี่ย แต่เล่นเปิดโชว์ว่าเป็นหญิงขนาดนี้แล้วมาโชว์เลสเบี้ยนกันต่อหน้าแล้วยังอัดวิดีโอไว้อีกแถมยังเชื่อเชิญอีกด้วย ใครละจะพลาดโอกาสงาม ๆ แบบนี้ไปได้

เล้นขึ้นเองขนาดนี้ แล้วยังจะมาเล่นแบบนี้อีกจะมาเมื่อไหร่ก็ได้นะ ดูตอนหน้าแล้วน่าจะมีเอ้าดอร์กันบ้างละแบบนี้ คงจะตื่นเต้นน่าดูทีเดียวเชียว

bigboy001

::Thinking::  จะยังไงก็ยังเด็กนะ แต่อย่างว่าโลลิ แบบพี่หมี จัดเยแตกในแน่ๆ 5555 แปลมาอย่างสวยๆ แตก 2 สวยๆ คงต้องติดตามผลงานต่อๆไป555+ คติของเราคือเด็กวันนี้คือผู้ใหญ่ในวันหน้าฉะซะวันนี้ วันหน้าก็ยังได้ฉะจนท้องโตแน่นอน...

EDIT และแล้วการเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอก็ได้ผล หอยอ้านมโตเป็นกอง 555+

peezaamaak

อ่านจบแล้วอยากอ่านต่อ ชอบแนวแบบทอมแมนๆ แล้วพระเอกเพิ่งรู้ว่าเป็นหญิงอย่างงี้มากเลย โดยเฉพาะเวลาสาวทอมรู้สึกติดใจดุ้น อิอิ
แถมมีฮาเร็ม บวกอีก 1 คนต่างหาก รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

boynotdrink

มาให้จัดถึงที่ เสร็จพี่แน่นอน

ครั้งแรกเจ็บไปหน่อย ครั้งต่อไปเสียวกันยาวๆแน่ไอ้หนูทั้งสอง

maruko069

ลุงแกยังมีสติ ยับยั่งชั่งใจได้นะ

edit : เด็กทอม สงสัยจะติดใจ

akerue

อยู่ๆก็มีหอยโลลิมาอยู่ตรงหน้า เราจะปล่อยให้ลอยนวลได้ยังไง

โอ้ววว จากทอมกลายเป็นเธอซะแล้ว

zasde

ขอบคุณครับ
คานะเนี่ยหุ่นเกินเด็กไปแล้วนะแต่จุนเนี่ยภาพแรกๆเหมือนไม่มีนมพอโดนล้วงเเล้วเริ่มมี แต่โฮริกุจิโชคดีวันนี้น่าจะได้2นะถ้าไม่หักมุม
เด็กมันอยากรู้อยากลองจัดไปถือว่าให้ความรู้เด็กๆ5555 ตอนต่อไปจุนคงเป็นผู้หญิงมากขึ้นนะ

guzzpai

จริงๆ ถ้าไม่เฉลยนี่คิดว่าน่าจะมี NTR กินตับแฟนน้องชายซะแล้วนะเนี่ย

คดีพลิก จากปกคิดว่าฮานะนางเอกซะอีกนะ

aeykook

จากลูกคนแถวบ้านที่คิดว่าเป็นผู้ชาย เด็กคนนั้นกลายมานอนช่วยตัวเองกับเพื่อนผู้หญิงแถมดันเป็นผู้หญิงอีก หอยสดๆนะเฟ้ยตั้งสองตัวอยู่ตรงหน้ากล้าสิจัดเลย

สรุปแตกเร็วสะงั้น ดีนะว่าดุ้นใหญ่ช่วยไว้เลยติดใจกันทุกฝ่าย ครั้งหน้าต้องจัดให้หนักละ

Minibar

อ่ะ เกมส์พลิกล่ะ มีแววได้

ลุงมีเหนื่อยแน่ ดูเด็กๆยิ่งคึกคัก ลุงแม่งต้องขยันๆนะ 555

mapaew

555+ โคตรหักมุมโดนหลอก อ่านไปอ่านมา อินเหมือนในการ์ตูนเลย
ตอนจบเดาไม่ออกจริงๆครับว่าจะออกมาอีกหรอบไหน