ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 06:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อืมมมม...อารมพี่หมีลุกโชน

ผมก็แปลไปเรื่อยๆแบบนี้แหละ มีเรื่องสนุกบ้างไม่สนุกบ้าง
ก็แค่ตอบแล้วEdit ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงมีคนสละเรือทุกเรื่อง
ยังไงก็ขอบคุณทุกคนขาประจำที่ยังอ่านและทำตามกฎนะครับ
ปีหน้าเราก็จะเดินไปด้วยกันยกเว้นพวกปลิง แบนมันไปเรื่อยๆ
สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วกลับมาEditคุยกันว่าอยากอ่านต่อป่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kagussugi

อารมแบบได้กินตับเด็กๆ(โครตเด็ก) 555 ได้เป็นสามผัวเมียแน่ๆ  ::Me?::

oyoyo

เออ ตอนแรกผมก็นึกว่าโคอิซึมิเป็นเด็กผู้ชายเหมือนกัน โดน trap เข้าไปเต็มๆ
สาวน้อย side tale ที่ชื่อคานะนั่น ทำเอาผมนึกถึงเอเมรุ นางเอกจาก Nozoki Ana สื่อรัก รูสวาท เลยทีเดียว
เป็นโสดมาทั้งชีวิต แล้วจู่ๆมาได้เปิดซิงสาวรุ่นถึง2นาง อะไรจะโชคดีปานนั้น
----------
ถึงคานะจะดูน่าเจี๊ยะกว่า แต่การได้เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ มันก็ฟินไปอีกแบบ
แปลต่อเลยครับ สนับสนุนอย่างแรง

โฮกกกก!! พบพี่หมี 1ea  ::Ajark::

Tok0126

ดูต่อไ ว่าเจ้าของห้องจะไปช่วยตัวเอง หรือช่วยเด็กดี

civil2

บัญหล่นทับชัดๆ เลยฮะแบบนี้

จุนกลายเป็นสาวเลยทีเดียว แบบนี้น่ารักดีนะครับ ชอบอ่าน เหมือนตัวละครมีการพัฒนาการ จะไปถึงไหนกันนะ จุนจะไว้ผมยาวไหมนะ น่าติดตามครับ

mika2009

นึกว่าทอมเด็กกับเด็กสาว อิจฉาตานี่ได้แอ้มเด็กเอาะ

MooOon

พระเอกนี่จะโชคดีเกินไปละ ดูตอนเเรกคิดว่าจะเเอบเเย่งเเฟน น้องชายเเถวบ้าน

ที่ไหนได้ น้องชายที่ว่าเป็นหญิงอีก ได้โชค2ต่อเลย ดูๆไป ได้จัดทั้ง2คนเเน่ๆละมั้ง

ตอนจบตอนที่1 เดาว่าน่าจะได้เอากับ น้องเเถวบ้านที่เข้าใจผิดนี่เเหละ ตอนต่อไป

ถึงคอยเปงตอนของ สาวน้อยอีกคน ^^

------------------------------------------------------------------------

เดาผิดไปหน่อย สรุปได้ทั้ง 2 คน สินะ เเต่พอเห็น สาวทอม เเต่งเปง ผู้ชายตอนหน้าเเล้ว

น่ารักเวอร์ หวังอยากให้ตอนจบ มีไทมสคิปย้ายไปตอนที่น้องไว้ผมยาวๆนะ น่าจะน่ารักเเน่ๆ

sutee seechart

โอ๊ยยยย หมีเด็กอยู่ตรงหน้า
ไม่ซ่ำก็พลาดแล้ว

--------
จัดซิง 2 คน แตกใน 1 เป็นเกมที่สนุกมาก
ตอนหน้าติดตามครับ ได้ซ่ำพี่สาวเด็กๆ อีกคนแน่ๆ

ipor

พวกเธอเล่นมาโชว์แบบนี้ ไครจะทนไหวหล่ะ จัดไปพร้อมกัน 2คนเลยครับ

เห้ออออออออ เห็นแท่งหรรษาเป็นของเล่นซะได้นะเรา

nukeiei

โอกาสมาแล้วลุงอย่าคิืดเยอะ

หือตอนหน้าอย่าบอกนะเอ้าดอออ

opzakong

ถถถถ นึกว่าผู้ชาย ขนาดโชวให้ดูแล้ว ก็เหมือนผู้ชายอยู่ดี

เอาล่ะ ได้เวลาเพศศึกษาแล้ว ภาพสีทั้งเรื่องด้วยนะ ว่าแต่บักพระเอกเสร็จเร็วไปไหนนี่ !

ตอนหน้าในที่สุดก็แต่งตัวเหมือนเด็กผู้หญิงซะดี ผิวแทนนี่แหละดีย์ ~

mklx1319

::Horror::ถ้าเด็กผู้หญิงมายั่วกันถึงขั้นนี้ยังไงก็เอาแล้วแหละ
3P จงเจริญ คนที่เหมือนผู้ชายเนี่ย ถ้าไปแต่งหญิงน่าจะน่ารักกว่าอีกคนนะ ดูท่าแล้วน่าจะติดใจมากกว่าด้วย แต่ยังไงก็ชอบมุมยูริมากกว่า อยากให้มีฉากยูริแบบโปรแล้วตอนท้ายๆจัง

exhausis123

ถ้าไม่บอกดูยังไงก็เด็กผู้ชายชัดๆ
โชคดีเบอร์ไหน ได้เปิดซิงคู่เลย

ยังไม่มีอะไรซับซ้อน รออ่านตอนหน้าเลยครับ สาวทอมแต่งหญิงแล้ว
Mission complete

nekki

ไม่ได้โพส์ล่อ พี่หมีมาให้โดนจับใช้ไหมครับที่(S)Kater รู้สึกเรื่องนี้คนละแนวกับที่ท่านชอบแปล เลยขอสงสัยไว้ก่อน555

พระเอกยังจะเป็นคนดีรอไปชักว่าวตอนหลังอีก มาถึงขนาดนี้เป็นตัวเองเป็นพี่หมีโลดครับ มีโลลิ2คนเชียวนะ หาไม่ได้ง่ายๆด้วย
อ่านเรื่องนี้จบแล้วอยากร้องไห้ที่ไม่โดนดัก เป็นเรื่องฮิวลื่งพี่หมีแบบผมดีแท้ ขอคุณท่าน(S)Katerมากครับ

แนะนำให้รีบลงตอน2-3 ภายในพรุ่งนนี้นพครับ ไม่งั้นอาจเจออาการหมีคลั่ง จากอาการของขาดได้....

สาวกหมีดุขนาดนี้เชียว นึกไม่ถึงเลย  ::Sweat::