ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

อย่างนี้ผมคิดว่าในอนาคต คงต้องเปิดฮาเร็มแล้วมั้งครับ

gootum4676

ยังเหลืออีกคนคับหมอ ถ้าขนาดนี้ก็น่าจะเก็บให้หมดทั้งสามพี่น้องไปเลยยย

Kiss my ass

::Bloody::หยั่งงี้หมอจัดทั้งสองแน่ๆเลย น้องไม่ให้พี่รู้ พี่ก็ไม่ให้น้องรู้ เส็จโจรจ้าาา

2000HP

คุณหมอสร้างฮาเร็มเพิ่มแล้ววววว ผมว่าคอนโดมันเล็กไปแล้วครับผมแบบนี้ 

ปล.สามศรีพี่น้องต้องกินให้เรียบนะครับ5555

uthai@

waddafux

ชอบมุมมองที่พิจารณาถึงเรื่องโยกคิวผ่าคนไข้มาแทรกแล้ว อีกชีวิตต้องถูกเลื่อนออกไปครับ เป็นมุมมองที่ดีจัง

dwarf

ขอบคุณครับ..ไร้ท์ต้องหายาบำรุงร่างกายมาบ้างแล้วนะครับ..เด็กเอ๊าะๆแบบข้าวหอม..น่าจะฟิตจัด..ไหนจะข้าวโอ๊ตอีก..จะหมดลมคาอกนะครับไรท์

overspirit

aod123

ได้แบบงง แบบนี้ไม่ต้องตรวจเลือดก่อนหราครับ หรือเพราะว่าซิงครับ

sunnies

สรุปคือหมอแมนจ่ะได้ควบทั้งพี่และน้อง

TUWATAR

หมอแมน จะเหมาทั้งคลอก เอ้ย
ครอบครัวละสองสามคนอย่างนี้ไม่ได้นะ
555

notkey

คุณหมอเจอเคสพิเศษเข้ามาขนาดนี้ ดูแลร่างกายด้วยนะครับ

Matsudaira777

เอาจริงๆนะ หลังจากติดตามอ่านเรื่องคุณหมอแมนมาได้สักพัก เริ่มสงสัยละว่าชาติก่อนทำบุญด้วยอะไร55555
อิจฉาโว้ยยยย  ::Angry::

ปล. หวังว่าคงไม่เล่นเกมเสี่ยงคุกกะน้องคนเล็กอีกคนด้วยนะไรต์  ::HeyHey::

Titanจู่โจม

ร้ายอีกแล้วครับ ว่าแต่คุณหมอแมนไม่มีรูปของน้องดาด้าบ้างเหรอครับ ในฐานะ fc คนนึงอยากให้หมอแมนอวดมากเลยครับ