ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

อื้อหือ แหนมตุ้มของคุณหมอจะได้อาละวาดทั้งพี่ทั้งน้องเลย น่าอิจฉาจริงๆครับ แต้มบุญต้องขนาดไหนเนี่ยครับ ถึงได้แบบนี้เนี่ย

1819

เรียก ป๋าแมนแทนเฮียแมน แล้วดีไหมนี่ สาวๆเข้าหาเสนอตัว  ป๋าพร้อม เปย์ ที่ได้ช่วยแบบ วินกับวิน  แต่  ฮาสุด ตรงข้ามหอม เสนอตัวแบบ ไม่รู้อะไรซะแล้ว ว่ากำลัง จะยื่นกล้วยให้ลืงหื่น มีรึ จะปล่อยผ่าน 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

zaar65

หมอจะล่อหลอก สองพี่น้องพร้อมกันได้ไหม

elviswhat

โหหมอ จะเป็นพระยาเทครัวเลยรึเปล่านิ เล่นเยอะแบบนี้มีหวังน้ำหมดตัวแน่นอน ต้องหาอะไรมาเสริมร่างกายหน่อยแล้วหละแบบนี้

darthvader

คุณหมอครับ ฟิตตัวดีๆ นะครับ กลัวหัวใจวายแล้วพวกเราจะไม่ได้อ่านเรื่องอีก
ตอนนี้มีปิ่นโตกี่เถาแล้วเนี่ย

darter

akira

นี่หมอ ไปแอบไปสักยันต์อะไรไว้ที่ดุ้นหรือที่ไหนมั้ยเนี่ย ติดกันง่ายจัง

1234non

หือออ พลิกล็อคสุดๆๆเลยแหะ

แต่โคตรอิจฉาหมอเลย ว่าแล้วจะได้ครบ 2 สาวพี่น้องไหมน้า

Wang8734

ylnox xonly

น้องๆ สาวๆ ไหลๆ เข้ามาเรื่อยๆ 
ไม่ต้องไปหาที่ไหนแล้ว คอยเป็นที่เพิ่งให้ นศ สาวๆ เท่านั้นแหละ

Kingmar

หมอแมนโชคดีคูณสองเลย แต่ผมว่าเด็กสองคนอาจจะอยากให้หมอจัดอยู่แล้วก็ได้นะ. เพื่อตอบแทนบุญคุณและตอบแทนใจน้องทั้ง2คนเอง

nowhereman

ซื้อหวยไม่เคยถูก แต่งานนี้หมอจะเก็บข้าวครบสามที่เลยไหมเนี่ย ถ้าคนสุดท้องอายุเกิน 18
ว่าแต่... มีคนมารับแทนแบบนี้ แล้วข้าวโอ๊ตยังต้องรับด้วยอีกคนไหมครับ

Xpass

Lonelyworm

GU Koy