ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

ติดตามในธัญวลัยตลอดครับ รอบนี้ได้ทั้งเปิดซิง ทั้งกินแบบยาวๆ เลยน้อ

san2503

อิจฉาจริงๆ หมอมีสาวใหม่มาให้ไอ้แหนมตุ้มกินตลอด มีอทำรวย ไอ้แหนมตุ้มทำจน แต่ก็ไม่เป็นไรเพราะของชอบ รักษาสุขภาพและจัดตารางเวรดีๆนะครับ

Superpie Pie

basset

abrahamnoman

หักมุมมากครับเดาไม่ถูกเลย ตอนแรกว่าจะแซวว่าเก็บตระกูลข้าวแน่ๆ ดันจริงซะงั้น ดูตอนนี้น่าสนุก ต้องไปตามต่อซะแล้ว

teenee69

อิจฉาเลย อยากเป็นหมอเลยเเบบนี้ ยิ่งหมอฟันยิ่งชอบเลย ได้ฟันไปเพียบเลย

yuta279

น้องข้าวหอมตัดหน้าพี่สาวตัวเอง แต่พี่สาวก็ไม่รู้ แบบนี้จะเรียกว่าหมอแมนกำไรได้ไหมนะ ได้ทั้งพี่และน้องด้วยเลย มากกว่าข้อตกลงที่ทำไว้ตอนแรกซะอีก

Khammui

Gear

อิจฉาหมอเลยที่จะได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย น้องยอมเอาตัวเข้าแลกก่อนพี่ซะด้วย

Quintus

โอกาสดีแบบนี้ต้องชิมข้าวทุกสายพันธุ์ครับ ข้าวหอม ข้าวตัง ข้าวโอ๊ต ต้องกินให้หมด ::DookDig::

kungkrub

ถ้าเกินพี่น้องไปคุยกัน

ข้าวหอม : ชั้นยอมเสียตัวแทนแล้วพี่แล้วนะ

ข้าวโอ๊ต : ........นึกในใจ(กูก็เสียตัวเหมือนกัน)

::HoHo:: ::HoHo::

drblackjack

พี่น้องรักกันดีจัง ช่วยเหลือกัน พี่หมอเลยสบายเลย
แต่หมอแข็งแกร่งจริงๆ ทั้งทำงาน ทั้งต้องดูแลแก๊งนางฟ้านักศึกษา ทั้งเด็กใหม่อีก ทำได้ไงครับเนี่ย

Daybreak

อื้อหือ รอบนี้ 2 สาว
แถมมีสาวปีหนึ่งขาวสวยด้วย
ไรท์กลับมาพร้อมของดีอีกแล้ว

นัทโตะ

ทำดีได้ดี
อันนี้ได้ 1แถม 1 เผลอๆจะแถมอีก 1 ด้วย 
....อิจฉาชิบหายเลยครับบ...