ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

งานนี้เสร็จโจรละครับ เฮ้ยไม่ใช่ เสร็จหมอละครับ ได้เปิดซิงด้วย แต่เสียดายดูจากรูปน้องข้าวหอมผอมไปนิด ไม่ค่อยมีน้ำมีนวล แต่ผิวเนียนใช้ได้เลยครับ

naris1423

arsenyo

Ordinaryman

ถ้าเป็น series spin-off ก็เข้าสู่ ช่วง เหมายุ้งเหมาฉางเหมาไซโล กันเลยย 

Otaza

โอกาสมีอยู่เสมอ ขอแค่มีความพร้อม ก็พร้อมจะคว้าไว้ อยากคว้าคนับ 555

phurin84

โหวได้ทั้งพี่ทั้งน้องแบบนี้ กำไรคูณสองเลยครับ ต้องบำรุงร่างกายเยอะๆนะครับ 

Komsan Tanunchai Olympus

คุณหมอนี่โชคดีมากๆๆนะครับ มีน้องสาวมาเปิดซิงเพิ่มแทนพี่สาว แต่หารู้ไม่คุณหมอจะจัดทั้ง2สาวพี่น้อง 555 น้องข้าวหอมหุ่นได้เลยครับ ทำครบกำหนดคงอบอิ่มน่าดูครับ น้องเขาสเปคเลย

Pong Sak

แค่แก็งงน้องดรีมนี่ก็ะครบเจ็ดวันแล้วนะไม่ต้องหาเดิ่มแล้ว

cuzto

พี่หมอแมนเรานี่เป็นพญาเทครัวของแท้เลยทีเดียว
พี่หมอต้องพักผ่อน ดูแลบำรุงร่างกายมากๆนะครับ เพราะดูๆน่าจะต้องรับศึกหนักอีกแน่นอน ::Glad::

Twow

โอ่ยหมอ สุดจริง โคตรอิจฉา
แต่อีกใจหนึ่งก็นับถือข้าวหอมเหมือนกันนะ

A Space

ดวงฟันหญิงอะไรจะดีขนาดนั้น ยังไม่ได้พี่แน่ได้น้องอีกคนแล้ว
ปล. ผมนี่เข้าไปดูใน readAwrite ทุกวันเลยว่าอัพเดตยัง

tarapong

จะเรียกว่ากินตับหรือกินข้าวดีละทีนี้ หารครึ่งกันไป จัดไปคนละ30 555 ขอบคุณ​ครับ​

jeditay

รักพี่เสียดายน้องเลย น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลยอ่ะ