ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

จรัญ บุญชู

pd19811983

ขอบคุณหมอแมนแทนน้องๆด้วยครับ การช่วยชีวิตของคนที่เรารักแม้ต้องแลกด้วยสิ่งใดถือว่าคุ้มครับ

Panawat_t

เห้อออ อิจฉา เสียเงินกะ reaD a write ไปเยอะ ยังไม่มีวาสนาบ้าง 55

C-Runners

มันยังไงกัน หมอจะได้กินยกบ้านอีกแล้วหรอคร้าบบบบ

เดี๋ยวตามไปอุดหนุนเหมือนเดิมนะครับ ;)

n_neng

พี่น้องรักกันแบบนี้พี่พีหมอชอบ  ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย ดีใจด้วยครับ

SoSonaja

อ่าวเสร็จโจรเลย ไม่มีใครรู้หวานเจี๊ยบ

หนูนัทครับ

มิน่าตอนเด็กมีคนบอกว่าโตขึ้นให้ประกอบอาชีพเป็นหมอ หากได้อ่านเนื้อเรื่องอย่างนี้ตอนเด็กจะตั้งใจเรียนเลยครับ

BBlingT

จะมีลุ้นฉาก 3 คนรุมหมอแมน ไหมครับแบบนี้

xfever2559

หมอข้ามมาตอนดาด้าย้ายมาอยู่เลยเหรอครับ
นึกว่าจะมีรูปเอ้าดอน้องเหมยซะอีก 55

[email protected]

Punksmanonhell

จะได้คุณพี่ แต่คุณ​น้องดันมาก่อนซะงั้น

yoyoman

เอาล่ะสิหมอ งานนี้ได้มีแอบเทครัวสองพีน้องอีกแล้วสิเนี่ย จะว่าไปไรต์ก็ดูใจดีกับสาวๆจริงๆนะครับเนี่ย แถมดูเป็นผู้ชายอบอุ่นด้วย ถ้าไม่นับเรื่องความหื่นน่ะนะ 5555

เพิ่งอ่านมาถึงท้ายตอน มีรหัสลับให้ลุ้นโชคอีกแล้วสินะครับเนี่ย หุๆๆ

ns52800189NS