ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HATCH] le ni kaeruto dorobou ga lta! ฝึกรักหัดเป็นขโมย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 30, 2018, 05:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragoness

oyoyo

อายุ35แล้วทำไมดูอ่อนต่อโลกจังล่ะเจ๊
หน้าตาก็ยังรุ่นๆอยู่เลย ไม่เข้ากับอายุ
------
โดนเด็กสอนงานซะงั้น เสียดายว่าตัดจบง่ายไปหน่อย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

Nabisca Sathu

ตอนขออ่าน ตอนนี้รู้สึกสงสารโจรสาว แต่พออ่านจบน่าจะอีกอารมณ์ ขออ่านดูก่อน 555+

เวรกำ ตอนจบพลิกซะงั้น แล้ววิ่งออกไปแบบนั้นเดี๋ยวเจอโรคจิตจัดหนักกว่าเดิมหรอก ::Shy::

Soulsteal Attapon

funfuen

โจรขึ้นบ้านแบบนี้ก็งานเข้าสิเนี่ย
แต่เป็นคงานคนละแบบ
--
มาขโมย ขโมยหัวใจหนุ่มน้อย ชอบๆ 55 ::HoHo::

boyza730

Chaos OSK

เด็กหื่นแบบนี้ โดนหลายดอกแน่แล้วคงติดใจแน่นอน5555 ::HeyHey::

biggerz biggerz

นมสะบึ้มแบบนี้ ต้องจัดให้หนัก

Edit : ต้องจัดให้กลับบ้านไม่ถูก

nokiaon2

อยากเจอโจรสาวแบบนี้จะจัดให้หนักเหมือนกัน เอาให้ร้องขอชีวิตเลย

Edit: ทำไมใจอ่อนอย่างงี้ ถ้าเป็นพี่จะไว้กินต่อยาวๆๆ

CoolNook Thangsakul

โดนเด็กเปิดซิง ตอนอายุขนาดนี้ นับว่าคุ้มค่า 5555

treerasitnut

จริงๆไม่ได้จะอ่านเรื่องนี้ครับ เพราะไม่ชอบนางเอก55 มาเม้นให้กำลังใจท่านเฉยๆครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านอีกนะครับ ติดตามตลอดครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ไม่รู้เรียกคราวเคราะห์หรือ ชะตาจิ๋มขาดนะ  เสรจโจรเลย เอ๊ะ หรือ โจรเสรจ

CoolNook Thangsakul

ลงท้ายก้อต้องเอาตัวเข้าแลกจนได้ งานมันหายากจิงๆ เห้ออ