ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 47 : กอด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2021, 01:10:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thongchai Wangsri

คิราระ fc ครับ  คิราระ side story  จะมีโอกาสได้อ่านมั๊ยครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สาวๆบ้านนี้รักใคร่กลมเกลียวกันดีจัง

howto

phurin84

ริวกะจะเพอเฟคไปซะทุกด้านจริงๆ อยากเห็นฉากบรรดาสาวๆรุมริวกะจังครับ

xvenomz

เจ้านายดีอย่างนี้ พนักงานรักตายเลยครับ นายริว ว่าแต่มีปมตัวละครใหม่อย่างแก็งค์หน้ากากเพิ่มมา น่าติดตามมากครับ

guang_k

แก้งค์ชาวจีนนี้น่ากลัวละ เป็นอมรณาด้วย แถมมีสมองไม่โง่เหมือนคนพาลูกน้องมา ไม่รู้จะทำให้นายริวลำบากขนาดไหนในรอบนี้
เพลงเพราะมากครับ จินตนาการตามเนื้อเรื่องก็อินไปอีก

เขาให้กอดเฉยๆ นะนายริว อย่าทำอย่างอื่นละ แต่คุณแม่ก็โหดไม่หายเลยอย่างนี้ท่านพ่อตาจะแอบเคืองไหม
แต่คุณโทนในเรื่องนี้กับเรื่องเกะนี่ไม่ต่างกันเลยโดนมินต์ทำร้ายแบบไม่ตั้งใจทั้งคู่ เจ้าตัวได้อ่านไหมนะ แค่คิดก็น่ากลัวว่าจะโดนเพิ่มอีก

Pooh

เก่งไปหมดทุกเรื่องเลยนายริว  รอฉากเลิฟซีนอยู่นะ

bigmoho

Ttum1188

ยินดีต้อนรับคุณกระแตสู่ฮาเร็มของริวกะครับ

naitoom

หลังฉากบู๊ ดุเดือด โชกเลือด ต้องมีการแบรกอารมณ์ด้วยฉากโรมานติกบ้าง แต่แบบมาชุมนุมกับพร้อมหน้าแบบนี้ ริวเหนื่อยแน่

ปล. พออ่านที่ซ่อนไว้ ทำไมเหลือกระแตคนเดียวละ นึกว่าจะได้อ่านฉากเซ็กส์หมู่แล้ว

pd19811983

ไม่เบื่อเลยครับ อยากอ่านทุกไปเรื่อง ทุกๆตอนแยกเลยครับ นำมาให้อ่านบ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

spty24

ฟัวเพลงไปด้วยนี่อย่างฟินเลยครับ ตอนนี้เรียกได้ว่าฟีลกู๊ดสุดๆ

รอกระแตสารภาพรักนานมากครับวันนี้สมใจแล้ว มาต่อไวๆนะครับ ค้างมาก555

Tik K.