ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

อ่านเรื่องของท่านโทนแล้วอดคิดถึงเรื่องราวที่ผ่านมาของตัวเองไม่ได้ มีทั้งสุขทั้งเศร้าทั้งเฮฮากับเพื่อนๆคบสาวๆพร้อมกันหลายๆคนจับได้ก็หาใหม่เป็นช่วงที่สนุกมากๆ ::WowWow::

Xonly2003

ตะวัน123

เริ่มรุสึกว่าเหมียวก็น่ารักยุน่ะแต่ก็ยังFCนู่ดาวเหมือนเดิม แล้วก็เทพโทนดูแลสุขภาพด้วยเด้อ

freedom-more

ต้องกลับไปอ่านตอนแรกอีกรอบซะก่อน ลืมว่าถึงไหนแล้ว ฮาๆ

จบแบบนี้คือค้างงงง มากเลยคร้าบบบ

drblackjack

เคยใช้ปากกาdogเหมือนกันครับ เขียนดีตอนแรกๆเขียนไปเขียนมาไม่ค่อยออก สาวๆเค้าชอบใช้กัน
อ่านแล้วรู้สึกว่าการเข้าผู้หญิงไห้เค้าสนใจแล้วออกมานิ่งๆได้ผลดี

teenee4you

ติดตามมาตลอดเลยจ้า พอแยกออกเป็น ตอนสั้นๆแบบนี้ก็สนุกและน่าติดตามยิ่งครับ ต้องทำให้เหมียวติดใจให้ได้นะ

occocc

::Ahoo::ที่บอกว่าปากกาที่เขียนดีที่สุดคือปากกาเพื่อนนี่จริงสุดๆครับ ไม่ใช่แค่ปากกานะ ทุกอย่างที่เป็นของคนอื่นมันมักจะดีกว่าของเราเสมอเลย ทั้งที่พยายามจะซื้อให้เหมือนเพื่อนแล้วนะ

zethkhun

momoyoyo

ไอ้คำว่าเซฟโซนนี่ล่ะ ทำให้เสียโอกาศมาเท่าไหร่แล้ว ดูๆไปเหมียวก็มีใจให้ท่านโทนไม่น้อยแหล่ะ แต่ดันหลงเข้าเซฟโซนมาแล้วเลยหาทางไปต่อลำบาก

ัuffa555

เข้าใจหัวอกเลยครับ ช่วงดาวน์ๆ บางทีก็อยากอยู่เงียบๆ คนเดียว   แล้วพอมาเจอคนที่เคยชอบกับมาแบบนี้ หวั่นไหวสิครับ จะเหลืออะไร  ::DookDig::

Au Nanma

ความทรงจำอันแสนสุข
เดาได้เลยว่าคุณโทนลงรูปอมรพันธ์ไปยิ้มไปด้วยแน่่ๆ