ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ningnong007

::Sobad::ภาคสปินออฟ ผมเกือบลืมไปแล้ว ยังเหลือน้องในกิลอีกคนเด้อ อิอิ

mspeed

มันมีที่มานี่เอง
คนนี้นี่ช่างยาวนานนะครับ
ว่าแต่จัดไปแล้วต้องมีซ้ำสิน่า
บรรยากาศนี่สุดจะโรแมนติก​เลยครับ

peddo

อ่านแล้วก็รู้สึกระแวง ว่าจะโดนกระทำซ้ำสอง แต่เข้าใจเลยครับว่าช่วงเวลาอ่อนแอ ใจมันก็หวั่นไหว ไม่เป็นไรครับ ไม่ได้ทั้งใจแต่ขอใส่เต็มๆ ก่อน 555
ขอบคุณครับ
สงสัยจะโดนหลอกฟันอีกแบ้วพี่โทนของเรา เอาวะ ให้สดแตกในอีก เอาให้เข็ดเลยครับ เล่นกะใครไม่เล่น อิอิ

suteeboonmark

นายโทนนี่มาทมาแบบดหนือมากเลยย... รอจังหวะเหมือนเสือรอขย่ำเหยือแบบนิ่งๆ... จนเหนือตายใจ... เหนือมากนะนาย..

boy2516

เมื่อก่อนแอบชอบแล้วตอนนี้เค้าเลิกกับแฟนแล้วไม่ชอบเค้าแล้วรึ

beerony

timshel

ไอ้เธอมันคือนางแมวยั่วสวาท..

โอบกอดจูบลูบไล้เธอ แอบอิงกายแนบชิดผูกพัน

ถุงไม่มีไม่เป็นไร ยาคุมพร้อม

solid17

evilbenz

นายโทนปากแข็งดีนะครับ ดูสิว่าเหมียวจะทำยังไงให้นายโทนยอมรับได้ว่าเคยชอบ

Edit : ได้เวลาตอบแทนเหมียวให้สาสมใจกันเลยทีเดียว สงสัยจะน้ำท่วมห้องกันเป็นแน่แท้

boy2516

เหมียวเลิกกับแฟนไปนานแล้วยังกินยาคุมอยู่
เหมือนเตรียมพร้อมที่จะมาโดนโทนเอาเลย