ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rivermoon

ssaa3112

ในที่สุดตอนพิเศษที่รอคอยระหว่างโทนกับเหมียว จะลงเอยอย่างไร มาแล้ว

za007zapop

xvenomz

::WooWoo::อ่านตามพร้อมภาพประกอบ เสียงคลื่นซัดมาในมโนจิต ฟินครับ ยิ่งช่วงโควิด ที่ไม่ได้ออกไปไหน นี่เคลิ้มเลยครับ บรรยายให้อินกับบรรยากาศรีสอร์ทแล้ว ผมยังรออินกับบรรยากาศห้องนอนนะครับ อิอิ

lindor

ชอบตอนนี้มาก มีความหวานแหววสุดๆ อยากกลับไปมีฟีลนี้อีกบ้างจัง จะว่าไปอ่านแล้ว เหมียวนี่น่ากลัวนะดูชอบปั่วหัวคน เป็นผมคงจัดหนักไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที แสบขนาดนี้

sun_307

บรรยากาศแบบนี้ ปิดประตูตีแมวก็ดีนะ เอาให้ดิ้นไม่หลุดเลย

bangsan

ตอนนั้นนายโทนซื่อบื้อจริงๆเหรอเดียวต้องให้เหมียวขึ้นขย่มให้

a_lex

ความจำดีมากๆครับ รายละเอียดเล็กๆน้อยๆ ก็ยังจำได้ละเอียดยิบ

keatmano

เขียนได้ละเอียดดี ความสัมพันธ์ระหว่างผู้ร่วมงาน ... การเผลอใจตามบรรยากาศ

เหมียวก็แค่เผลอใจ อยากลองว่าทำไมนายโทนถึงมีสาวสวยๆมาชอบ

lolib

อายุก็ไม่ใช่น้อยแล้ว งานการก็มีแล้ว เมียก็มีพร้อมๆกันตั้งหลายคนแล้ว ไหงนิสัยยังเป็นเหมือนเด็กวัยรุ่นอยู่อีกเนี่ยยยย

••••

ตอนนั้น ผมยังอายุ 23 ขวบเองก๊าบ แง่มๆๆ กำลังเห่อ ฮะมอยเลย

#โทน

aranami

ผู้หญิงของนายโทนแต่ละคนนี่ ทำให้นายโทนต้อง up skill ตลอด มาคนละแบบเลย เหนื่อยแทน ครับ

delealpi

ได้ยินชื่อเพลงแล้วพาให้นึกถึงวันเวลาเก่าๆช่วงนั้นจริงๆ

happyman55

อ่านแล้วมีความสุขจริงๆอย่างไรก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ