ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kousuke] A Nun’s Masturbation Confessions "แม่ชีร้อนรัก" [แปลไทย by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, พฤศจิกายน 30, 2017, 11:05:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Misaki★

แปลมังงะเรื่องแรกค่ะ~
ท้าทายดีเหมือนกัน ใช้เวลาแปลนานมาก ฟฟฟฟ
แต่ก็ยังคิดชื่อไทยไม่ออกเลย
ยังไงช่วย...คิดชื่อไทยให้หน่อยได้มั้ยคะ

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2017, 11:22:27 ก่อนเที่ยง
ฮ่ะๆๆ เรื่องนี้ก็สนุกดีนะ ขอตั้งชื่อเรื่องว่า "แม่ชีร้อนรัก" 
ได้แล้ว เย้! เอาชื่อนี้แหละ! 5555 ขอบคุณฮิปซังนะคะ

ฝากติชมด้วยน้าา
ขอบคุณค่ะ!
::Ahoo::

HypN♥s

ฮ่ะๆๆ เรื่องนี้ก็สนุกดีนะ ขอตั้งชื่อเรื่องว่า "แม่ชีร้อนรัก"  ::Glad::

เรื่องการแปลก็ไม่แนะนำแหละนะ เพราะแปลดีอยู่แล้ว

ถ้าเป็นความในใจควรจะเป็นตัวฟอนท์บางนิดหนึ่งจะได้ดูแตกต่างจากคำพูด

ปล.อย่าลืมอ่านหลังไมค์ด้วยนะ

Misaki★

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2017, 11:22:27 ก่อนเที่ยง
ฮ่ะๆๆ เรื่องนี้ก็สนุกดีนะ ขอตั้งชื่อเรื่องว่า "แม่ชีร้อนรัก"  ::Glad::

เรื่องการแปลก็ไม่แนะนำแหละนะ เพราะแปลดีอยู่แล้ว

ถ้าเป็นความในใจควรจะเป็นตัวฟอนท์บางนิดหนึ่งจะได้ดูแตกต่างจากคำพูด

ปล.อย่าลืมอ่านหลังไมค์ด้วยนะ

เพิ่งเห็นpm
::Sobad::
อ๊ะ ฟอนต์ความในใจ! ค่ะ เดี๋ยวรอบหน้าจะลองดูนะคะ!
ขอบคุณมากค่าาาา

jruk12

kaithai

เรื่องการตั้งชื่อเรื่อง ต้องรอ
ท่าน     @P Eet  แล้วละ อิอิ

thegift52

cyborg0011

ชื่อเรื่องน่าจะเป็น"แม่ชีนมบิคกับไอ้หนูอินโนเซ็นต์"นะ

เรื่องแรกก็แปลเรื่องแม่ชีในโบสถ์เลยนะ มีอ่ะไรอ่ะเป่า?

araiwasud11

top314007

อยู่ที่ไหนนี้ผมเข้าด้วยคน  ::Bloody::
ท่ามีแบบนี้ทุกวันผมไม่มีวันออกลัทธิแบบนี้เลย  ::Hungry::
ผมมันพวกลัทธิซาตานอยู่แล้ว ::Evil::

kipkipju kisdsada

ไม่รู้ชื่อ นึกว่าแม่มด ถือไม้กวาดด้วย หน้าเซ็กซี่หุ่นยั่วสวาท เข้าลัทธิด้วยคนเลย

azerothx

kipkipju kisdsada

อ่านจบแล้วชื่อว่า ไอ้หนุ่มทาน(กิน)ซิสเตอร์" 555

strikef.

ขอบคุณครับ มาแนวนี้สมาชิกลัทธิมีเพียบแน่นอน 555

ภาษาโอเคนะครับอ่านลื่นไหลดี อ่านสนุกครับ