ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

นอนไม่หลับ ก็จัดอีกรอบสิ จะได้หลับลง หรือไม่เจงงงงงง  ::DookDig::

qweasdzxc

mikemini

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ออกแนวครูวัยรุ่นน่ารัก
ผู้ชายคล้ายๆผมเลย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ไม่ดิบ ไม่เถื่อน น่าติดตามต่อมาก

xxbloom0121

อาจารย์เค้าใจดีแปลกๆนะครับบบ แต่ผมว่ามันก็ดี อยากมีอาจารย์แบบนี้บ้างจังเลยครับ~~~

sonteen42

โอ้ รีเมค งานดี เลยครับ เรื่องนี้ผมก็ชอบ รู้สึกว่าสนุกมาก

tamagot123

::Shy:: อ่านและก็คิดถึงอดีตเลย ย้อนวัยมาก ขอบคุณที่เอามาremakeอีกครั้งนะครับ

jirasakgolf7

มุ้งมิ้งมากกกก ขนาดเข้าโหมด H ยังมีความมุ้งมิ้งของคู่นี้ออกมาทุกหน้า อ่านเพลินจนไม่รู้สึกเลยว่าเป็นการ์ตูน H

เข้าใจเลยว่าทำไมถึงเป็นเรื่องโปรดของท่านฮิป

Demon-Wolf

biggiggog

ตกลงครูเฟี้ยวก็พอเข้าใจ
แต่นักเรียนแสบก็ไม่เห็นแสบเลย
เห็นแต่เสียบซะน้ำบานเลย แถมแตกในซะด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

tinyspear

อาจารอยากเป็นอมตะ เลยต้องกินเด็กนักเรียนของตัวเองสินะ 

Whoo Amm Ii

anosuke

เรื่องนี้ได้กลับมาอ่านอีกครั้งก็ยังคงความสนุกอยู่นะครับ สาวซึนจงเจริญ 555 ::KO::

Jikkig16

ตอนแรกก็ลีลาแท้ อยู่ด้วยกันอย่างงี้ก็เสร็จตามระเบียบ แต่ก็น่ารักดีคู่นี้ ::KO::

ัuffa555

possionseul

เคยอ่านแล้ว ชอบมาก อยากเป็นอย่างพระเอกเลย
สมัยเรียน เคยเห็นเพื่อนคบเด็กมหาลัย ยังอิจฉามากมาย (ได้แค่นั้น) 5 5 5+