ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Dynamite Moca] Easy Fucking My Friend Mama แม่เพื่อนพันธ์เอ็กซ์ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 01, 2020, 08:48:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอหนุ่มซิงเอ๋ย เองโดนแม่เพื่อนจับเปิดแน่นอน

แหม่ คิดไปได้แค่ช่วยตัวเอง

vigo

แม่เพื่อนนี่เอ๊กสุดๆเลย ไม่รู้ว่าแอบมาเห็นตั้งแตเมื่อใหร่ คงชวนเพื่อนลูกไปจัดซักน้ำสองน้ำแน่ๆ

ไม่ผิดเลยแค่เป็นการช่วยตัวเอง

syndromz

กนึกว่าพี่เพื่อน เด็กซะขนาดนั้น โดนแม่เพื่อนเขมือบแน่ไอ้หนู เจอรูปคาหนังคาเขาแบบนั้น

เล่นซะตัวแห้งเลย สาวใหญ่ผัวไม่อยู่นี่น่ากลัวจริงๆ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::
แม่หน้าเด็กขนาดนี้ ได้เอาอยู่แล้วแหละ แถมนอนแบบยั่วๆ ด้วย

น่าน ไม่ได้นอกใจ  แถมให้จัดได้ตลอดอีก

mindza2212

อยู่บ้านคนอื่นยังกล้าชักว่าวเองนี่หื่นสุดๆแถมชักว่าวรูปแม่เพื่อนอีก

ตอนแรกนึกว่าเมาเลยหลวมตัวที่ไหนได้อยากจริงนี่หว่า

neokiseki

แม่แต่งตัวอย่างกะนีทอยู๋บ้านไม่ทำงานเลย

ถึงจะเป็นบ้านตัวเองก็ระวังตัวหน่อย เนี่ยได้ผัวเป็นเพื่อนลูกเลย

Zoso

นั่นแม่นาย หรอเพื่อนน... นึกว่าพี่สาวซะอีก
------------------

แม่เพื่อนนี่ ดูท่าจะอยากมาก สินะเนี่ย
ปล. ชอบลุคคุณแม่ ตอนในชุดทำงาน เนี๊ยบๆมาก

zleep

บอกว่าพี่สาวก็เชื่อ ...

หลังจากนั้นไทกิก็สงสัยว่ามันมาเล่นบ่อยจัง

jarabaman

คุณแม่ก็อยากรู้อยากเห็นจริงๆเลย เดี่ยวลูกก็ได้พ่อใหม่หรอก 5555555

สรุปคุณแม่รู้เรื่องหมดเลย 555

KnowItte

เวอร์จิ้นจริงๆเลย แอบขำตอนอุทาน เชี่ยละ555

แหม่ คุณแม่ อยากให้อยู่นานๆ จะได้เป็นเพื่อนซี้หรอครับ 5555

asdw

PAN DAB

แม่ต้องเบาๆบ้างนะครับ ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน  ::Dribbling::
edit สรุปคือแม่ของขาดหรอ อยู่ต่ออีกวันด้วยน่าจะขาดหลุดลุ่ย

ninepeeza281

แม่เพื่อนน่ามากเลย

แม่ก็เงี่ยนมากทีเดียว

wender_111

เจอครั้งสุดท้ายประถม แม่คงเล็งไว้ตั้งแต่โชตะซินะ ฮี่ ๆ

เอ๊ะ อ่านจบหรือว่าเล็งตอนโตเพราะน่าจะยาวใหญ่ ฮี่ ฮี่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

maomaozaa

คุณแม่คงเหงา เปล่าเปียวใจไม่น้อย โชคดีมีเด็กหนุ่มลูกเพื่อนมาหา คุณแม่เลยอ่อยซะ

Edited เป็นทั้งเพื่อเป็นทั้งพ่อเลยคราวนี้