ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kit.m555

แข็งทั้งหาดแน่งานนี้
รอตอนต่อไปอยู่น้าาาาาาาาาา

(จิ๋ว)

wow อันนี้น่าติดตาม
ก็รุ้อ่ะนะว่าจะเกิดอะไร
แต่จะยังไง ขนาดไหน
ต้องตาม
::Oops::
สู้ ๆนะคะ  ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่ะ
::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Tdestiny

สุดยอดจริงครับเรื่องนี้ ::Bloody::

เคยอ่านจากเวปข้างนอกมายังคงตื่นเต้นกับเนื้อเรื่องเหมือนเดิมครับ

maxzader

::Fighto::  สู้ๆ ครับแปลดีมาก  สงสัยนายแว่นนี้จะได้จัดหนัก !!

Miss close

หาดไหนเนี่ยน่าไปสุดๆๆ แต่พีคคือมีห้องละให้ซัพพอดนี่ละ

aekkachai052

เป็นกำลังใจให้ครับ แปลได้น่าอ่านมากครับ แนวนี้เป็นที่ชื่นชอบให้กับหลายๆคน

trong5171

ค่าเทอมเท่าไหร่ครับนั่น คุ้มจริงๆเลย

dreammalong9

worachat39

โอ้วว เรื่องนี้แปลไทย อันเซ็น มาซะที ขอบคุณครับ แปลก็ดีใช้ได้นะครับ อยากได้แบบเก็บกลับบ้านจังแฮะเรื่องนี้

panjun

ย้ายโรงเรียนด่วน สาวๆก็มีแต่แหล่มๆทั้งนั้น

shetarsk

สมัครเข้าเรียนที่ไหนได้มั่งครับ จะไปเรียน

elviswhat

เย้ ๆ เห็นภาพแล้วครับ นี่มันหาดสวรรค์ชัด ๆ เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ยินดีกับหน้าใหม่ครับ อยู่ด้วยกันนานๆนะ ::WooWoo::

acerolar

::JubuJubu:: อยากเรียนกับคุณครูคนนี้ด้วยคนนะครับ มันน่าสนใจและน่าเรียนรู้มากๆเลย

karnkarn

พรอดเรื่องน่าติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ ถ้าเป็นผมนะออกมาปุ๊บต้องเข้าสถานที่สงบอารมณ์ทุกๆ 5 นาทีแน่ใครจะไปทนไหว 5555