ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Okaa-san no Kakushigoto | Mom's Secret ความลับของแม่เพื่อน [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 20, 2020, 06:31:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

คิดมาจบแบบแม่แอบคาบกับเพื่อนลูกต่อไป ::Oops::

555+เอากันจนมีน้องให้เพื่อนเลยที่เดี่ยว

I'am TopFi

ความจะแตกไหทนี่

อ้าวลูกดันไม่รู้ ได้เพื่อนเป็นพ่อเฉย

จัน

เจ้าลูกชายน่าจะจับผิดแม่ได้แล้วขอแจมด้วยเป็นค่าปิดปาก

gfthebc

คิดว่า​ตอน​จบ​คน​ที่​เป็น​ลูก​อาจจะ​รู้​ความจริง​ใน​ที่​สุด​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ลูก​ชาย​ไม่​รู้​ความจริง​แหะ​ สงสัย​ต่อไป​น่า​จะ​ได้​น้อง​มากกว่า​1คน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

gogopop

ดูทรงแล้ว ผมว่าได้กันทั้งเพื่อน ทั้งลูกแน่นอน

ได้พ่อคนใหม่รุ่นเดียวกันสะแล้ว ไปได้กันตอนไหนนน
มันสงสงสัยเปล่าถ้าลูกออกมาคล้ายเพื่อนสนิท

Gredion

พ่อมันไปไหนว้าาา  รอบเดียวถุงมาเป็นกล่องเลย 

p_hart

patipat100

อยากให้ลูกชายรู้ความจริงแล้วมาเอาแม่ด้วย ท้องแบบนี้ลูกใครน้า

progess

มาซารุเอ็งเกือบซวยแล้วไม่ล่ะ เหริกหรักเลยนะ ผมว่าตอนจบไอมาซารุจัดจนแม่เพื่อนท้องแน่นอน ดูซงแล้วแตกในขนาดนี้

Edit: 5555 ผมเดาไว้ไม่ผิดยินดีกับเอ็งด้วยที่ได้เพื่อนเป็นพ่อ เรื่องราวแม่งเหมือนดาราตลกคนนึงในรายการญี่ปุ่นเลย ที่เพื่อนชอบกับแม่ตัวเองจนสุดท้ายก็แต่งงานกัน

13igboss

microwave

พระเอกตามไปซั่มต่อที่ห้องนอน ส่วนลูกน่าจะไม่รู้นะน่าจะเก็บไว้แล้วความลับ

ได้กันจนท้องเลยรึ...ผิดคาด

ิkball

ไม่ใช่แนวแม่ลูก แต่ฟิวมันได้นะเนี่ย แล้วความลับจะแตกไหมเนี่ย ลุ้นๆ

เรียบร้อย โดนจนป่องเลย

phatsa

เรื่องน่าจะจบแบบลูกชายยังไม่รู้เรื่องต่อไป แม่ก็แอบเอากับเพื่อนลูกชายต่อ
Edit : สุดท้ายจากเพื่อนลูกก็กล่ยเป็นสามีอีกคน....

akasaboy

ตอบว่า เพื่อนยังคงไม่รู้เรื่อง ส่วนเพื่อนก็ช่วยติวให้ทั้งเพื่อน ให้ทั้งแม่ต่อไป

ถึงกับท้องเลยหรอ 555+
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Emmy