ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Okaa-san no Kakushigoto | Mom's Secret ความลับของแม่เพื่อน [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 20, 2020, 06:31:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่ใช่แนวแม่-ลูกนะครับ
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poloxz

ผมว่ายังไงตัวลูกน่าจะรู้เรื่องนี้
มีหวังโดนฃูููลูก แบล็กเมลแน่ๆ

ครั้งเดียวรู้เรื่อง555

kenata

คุณพระเอก บอกเพื่อน ไปสิว่า รักแม่เอ็ง นะ ขอได้เปล่า
หรือว่า คุณเพื่อน จะรู้ อยู่แล้ว หว่า

edit : ไม่ใช่ คุณแม่เลี้ยงเดี่ยว สินะ งั้น บักพระเอก ก็ เป็น กิ๊ก สินะ

::Oops::

yopern

ความลับก็คือความลับ ถ้าสองคนไม่พูด และไม่มีใครเห็น มันก็จะเป็นความลับตลอดไป

edit ท้องอยู่แล้วล่ะแตกในแบบนั้น บอกแล้วว่าไม่มีใครรู้ความลับหรอก

Boran Mark

ความจะแตกใหม คุณแม่ชักยังไงเนี้ยะ เล่นเพื่อนลูกไปแล้วติดใจเล่นลูกชายต่ออีก 555
edit:ผิดคาดแฮะ เพื่อนลูกกลายเป็นชู้ยาวววไป แต่เวรกรรม ปล่อยให้ท้องได้

chokolate

เรื่องแบบนี้ ห้ามกันยากมากนะ ถ้ามีอะไรกันไปแล้ว มีหรือครั้งเดียวจะหยุด แล้วอย่างนี้ ลูกชายจะรู้เรื่องหรือป่าวแค่นั้นแระ

ยอมให้เอาสด สุดท้ายก็ท้องจนได้ แต่ก็ยอมกันทั้งคู่สินะ

mspeed

สุดท้ายลูกน่าจะรู้ความลับนี้นะครับ
แต่เป็นความสุขของแม่เลยแกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้ต่อไป
คุณแม่ปล่อยให้ท้องเลยเหรอเนี่ย สามีไม่สงสัยบ้างเหรอครับ

flukehaha

ด้ายดำเอาจริงดิ ::Oops::จะเอาฮาไปไหนแต่ก็ระผมว่าก็เสร็จเพื่อนลูกตามเคยสไตล์housewife
*****คุณลูกก็ไม่รู้ตามเคยแบบสำเร็จรูป
Manchester United Football Club
We are Red Army

MooOon

ขอบคุณมากครับ เเนวนี้+ลายเส้น น่าอ่านมาก จริงๆผมอ่านชื่อรเื่องเเล้ว

อยากให้ชื่อเรื่องเปง นั่นเเม่นายหรอ มากกว่านะ 555+ จากที่ดู เหงดวย

กับพระเอกนะ เเม่เพื่อนยังสวยสาวน่ากินมาก จากที่ดู อยากให้เเบบเพื่อนกลายเปงพ่อนะ

555+ เเต่คงไม่จบเเบบนั้นค ิดว่าคงเเอบกินกันเรื่อยๆจนตอนหลังอาจมี

มาเอากันตอนเพื่อนหลับก็ได้ละมั้ง มาเเนวเเบบนี้เเล้วนิ

-----------------------------------------------------------------

จบดีนะ ถ้าไม่ได้ดูตรงเอาเมียคนอื่นเนี่ย 555+ เอาจริงๆเเทบทุกเรื่องจริงๆ

เมียสาวสวยน่ารัก เเต่ไม่ทำการบ้าน นางเอกพวกนี้เลยต้องมาเอากับคนอื่นจนท้องเนี่ย

เเต่เอาจริงๆมองเเง่ดี นางเอกก็สมยอมละนะ ถือว่าจบดี วินๆ ทั้ง2ฝ่าย

cosmos789

ผมว่าตอนจบคงได้หมดทั้งสองคนนะครับ
Edit อ้าวลูกดันไม่รู้ ได้เพื่อนเป็นพ่อเฉยเลย

9toulek

สารภาพรักกันง่ายๆแบบนี้ ได้กันง่ายๆแบบนี้ ไม่จบง่ายๆแน่ ดีไม่ดี ลูกชายรุ้เห็นเป็นใจ สุดท้าย กลายเป็นสองต่อหนึ่ง

Edite สุดท้ายก็มีอะไรกันจนท้อง แต่แปลกใจว่าในเนื้อเรื่องคุณพ่อหายไปไหน แล้วลูกชายจะไม่รู้จริงๆหรือแม่ว่าตัสตัวเองมีชู้ หรือรู้แต่ไม่พูด หรือจะไปหักมุมว่าจริงๆแล้ว มีกับลูกก็มีิะไรกัน น่าคิดๆ

heromomo

ความลับจะแตกไหมคือเล่นเอากันแบบไม่กลัวเพื่อนมาเห็นกันเลยทีเดียว

edit  ความลับไม่แตกแต่เอาสดจนแม่เพื่อนท้อง เพื่อนก็ไม่สงสัยอะไรเลย เป็นชู้ยาวๆไปเลยละทีนี้

jochohaha

สารภาพรักปุ๊ปได้ ง่ายขนาดนี้โลกนี้ก็ไม่มีคนโสดแล้วนะ แล้วทำไมยอมเขาง่ายจัง ลูกตัวเองน่าจะรู้ความลับนะ

ปล่อยท้องซะงั้นในเนื้อเรื่องนึกว่าเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว มีภรรยาอย่างนี้คงเจ็บใจน่าดู สุดท้ายลูกก็ไม่รู้อะไรเลย 5555

bigbuff

ถ้าลูกชายรู้เรื่องมีสวิงไหมนี่

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน90วัน

kazu36

แห๋มรีบเฉลยว่าไม่ใช่แนวแม่ลูก ไม่งั้น เดาแล้วว่าลูกชายตัวดี นี่แหละ
มีพ่อเพิ่มซะงั้น 555