ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[keso] A Time When You Can Pay With Your Sperm จ่ายด้วยสเปิร์ม (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2019, 03:41:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

นี่มันโลกในฝัน

มันจะมั้ยเนี่ยโลกแบบนี้

hnongchem

เป็นแนวที่น่าสนใจมาก ใช้น้ำเชื้อจ่ายแทนเงิน
ถ้าชีวิตจริงมีแบบนี้ จะซื้อของกินทั้งวันเลย
คิดว่าตอนจบนางเอกน่าจะทำยอดได้มากกว่านะ เพราะหุ่นแซ่บกว่าเยอะ

Edit: 555 สอนเทคนิคผิดคนซะแล้ว สุดท้ายนางเอกคล่องกว่าเยอะ

elastico914

อยากให้มียุคแบบนี้จริงๆ ผู้ชายเรามีค่ามากๆเลย 5555555 

kazu36

มิน่า ถึงจั่วโลกในอุดมคติ
ซีดแน่พวกเรา

มณเทียร น

โลกในอุดมคติจริงๆครับ
ในที่สุดน้องใหม่ก็ทำยอดแซงรุ่นพี่ได้สำเร็จ

Phoowadol

ตอนนี้ ที่บ้านเรา กำลังเห่อ การจ่าย ด้วย g wallet. แต่ที่ ญี่ปุ่นจ่ายด้วย สเปิร์ม.55  (อันนี้นอกเรื่อง อิอิ) 
   เห็นชุดฟอร์มของนางเอก  ผมละชอบมาก กับ กางเกง ที่สั้น เสมอหู แบบนี้อะ ชอบๆๆ ::DookDig::  ว่าแต่  โดนรุ่นพี่ตัดหน้า แย่งลูกค้า แบบนี้ จะยิมได้เร๊อะ!?   แต่แหม่ เห็น หน้า 7 รุ่นพี่ ยอมให้ เสียบ สองทางเลย  มิน่า ถึงได้ ยอดทะลุเป้า   เห็นที จะยอมไม่ได้ซะแล้ววววววว ::Evil::
    Edit เก็บน้ำด้วยวิธีรุ่นพี่ นี่มันได้ผลเกินคาด  จริงไปด้วย เผลอแพล๊บ  แซงหน้าเฉยเลย  อิอิ  สนุกด้วยเสียวด้วย ขวัญใจ เด็กไปเลย 55 

sutee seechart

เก็บน้ำเชื้อด้วยมือ สู้เก็บน้ำเชื้อด้วยจิมิไม่ได้แน่ๆ

.....
พี่ใช้ได้ น้องก็ใช้ได้ดิ่
แถมหอยใหม่ตอดกว่า เก็บได้มากกว่าอยู่แล้ว

mindza2212

คนที่มีน้ำเยอะนี่คงกลายเป็นมหาเศรษฐีได้เลย

โถ่รุ่นพี่อุส่าบอกเคล็ดลับแต่รุ่นน้องดันโหดกว่า

thana0707

แหม่ มีค่ามากจริง นางเอกจะเอาไงล่ะทีนี้

ว้าว มีเคล็ดลับดีๆ

Hano

โลกนี้นี่ดีจริมๆๆๆๆ
 เก็บน้ำกันสนุกสนานเลย 555+

กล้วยหอม จอมซน

::Bloody:: ::Bloody:: มันจะมีจริงๆมั๊ยนะ กับเรื่องเเบบนี้ ถ้ามีจริงก็วิเศษไปเลยนะครับ ขอบคุณที่ส่งเรื่องราวดีๆมาให้อ่านกัน ::Glad:: ::Glad::

ปฏภาณ โกศ

cloudser

::WooWoo:: มาแนวแปลกใหม่ดีน้ำเชื้อมีค่าอย่าปล่อยทิ้ง 5555 ชีวิตประจำวันจ่ายน้ำหรือเงินจ่ายแต่น้ำก็เหี่ยวตายพอดี  ::Horror:: แถมมีบรษัทเก็บน้ำทำยอดอีก สุดยอดเนื้อเรื่องแปลกดี

EDIT- น่านยอดพุ้งตามน้ำเลยไหมละ 5555 เคล็ดไม่ลับของการทำยอด

gooda

โลกในฝันที่แท้จริง
edit: นมเล็กกว่าก็งี้แถมพึ่งใช้หอยด้วยยังไงก็ชนะแน่ๆละนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ออ เคล็ดลับของยอดขายสูงสุดคือใช้ร่างกายนี่เอง

ไม่ทันไรก็แซงรุ่นพี่เราไปซะแล้ว