ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Saiminjutsu ni Kakerarete ใช่สะกดจิตหรือเปล่า? [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2018, 06:58:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

ใครโดนสะกดจิตกันแน่ 5555

เป็นผมนี่สะกดจิตให้ตามมาที่บ้านแร้ววว

wertyuiop

alaaum

Dragoo

ชอบเค้าก็บอกไปตรงๆดิ ปากแข็งจริงๆเลย
แต่สุดท้ายโดนบิ้วนิดเดียวก็เรียบร้อย ฟินฟินกันไปยาวๆนะ
::KO::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Ke2l3e2oS

แรกๆ ก็เพราะโดนสะกดจิต หลังๆ นี่อารมณ์ล้วนๆ 

subjang

เรื่องนี้ต้องมีต่อ

ว่าแต่หาซื้อตำราสกจิตได้จากที่ไหนครับ

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

terter

อ่าาาา ขอซื้อหนังสือสะกดจิตต่อจากพระเอกได้ไหมครับ 

MMJ

Liftzthekop

Inwzabasex

สุดยอดไปเลยไอบ้านี่ จับนมไปทีนึงแล้ว  ยังมาสะกดจิตใหม่อีก 5555

kapomman

นึกว่าจะจบแบบว่า ไม่ได้ถูกสะกดจิตนะตัวเอง ซะอีก

Gunitle

ขอบคุณครับท่านฮิป ช่วงนี้เข้าค่ายพึ่งกลับมานะครับ ขออ่านยาวๆเลยนะขอรับ อย่าแบนผมล่ะ555