ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

เสียดายจบแล้ว แล้วตอนต่อไป ไม่รู้เมื่อไรจะเอา ภาคสองไปต่อในรุ่น แฟนลูก เมื่อพ่อจากไป (เปลี่ยนพระเอกหน่อย)

somchat

ผู้เขียนเยี่ยมมากครับ เอาความรู้เรื่องสะกดจิตมาใส่ มาโน้มน้าวตัวละคร แถมวางโครงเรื่องที่น่าติดตาม สอดคล้องกัน วางน้ำหนักตัวละครได้ดีเยี่ยม

lit260499

โอย เหนื่อยแทนพ่อพระยาฯจริงๆ อาทิตย์หนี่งได้พักสองวัน หรืออาจไมได้พักเลย คือวันหยุดถือว่าวันรวมครอบครัว ขอให้รักษาสุขภาพด้วยนะพ่อ และขอบคุณไรด์ทที่แต่งเรื่องได้สนุกจัง

kit Nana

::Hmmm:: พ่อเลี้ยงมือหนึ่งจริงๆๆๆ
จัดได้ครบ แม่และลูกทุกคนจนมีน้องทุกคน
สุดๆๆๆจริงๆๆๆ น่ามีตอนต่อลูกคนถัดไปอีกนะ

RachaXXX

ฮาเร็มแม่พันธุ์ของจริง สนุกมากครับ ขอบคุณครับ อยากให้มีภาคต่อจังเลย

Manoptana

พ่อเลี้ยงทีเด็ดตริงๆ กวาดหมดบ้านแถมยังทำท้องหมดเลย เลี้ยงไหวไหมนี่ ห้าแม่พร้อมกัน ลูกร้องไห้ทีระงมทั้งหมู่บ้านเลย

chatree52

ขอบคุณครับสำรับเรื่องสนุกๆๆแล้วก็เป็นเมียพ่อกันทั้งบ้าน