ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadow5

ปืนถนัดผมในเคาน์เตอร์เลยครับ 44

ขอบคุณมากนะครับ สุ้ๆๆต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

graph023

pinmonkey

กว่าจะฉลาดต้องสูญเสียอะไรไปบ้างหนอพระเอก น่าสงสารจริง ๆ ครับ

evoo

::WooWoo::เสียดายนะครับเรื่องนี้น่าจะ3ตอนพอดี
คงมีรายละเอียดกว่านี้
ผมว่าแยกสลับลงมินิซีรี่ของแต่ล่ะคนก็ดีนะครับ
โดยเฉพาะสาวๆอยากรู้คิดยังไงกับพระเอกเรามั้งอย่างนุกบาบี้พลอยมีบางฉากที่หายไปทำเป็นตอนส่วนตัวมาเลยครับใครไม่อยากอ่านแต่ผมอยากอ่าน
มีหลายๆมุมยิ่งสนุก
ขอบคุณมากครับ

zero0

::Hmmm::หักมุมจริงๆๆงานนี้ โดนเมียเล่นเอาเเล้ว

ขอบคุณครับ

pre123

alcoholic888

เรื่องนี้พล้อตน่าสนใจมากครับ ติดตามมาตั้งแต่ vector แล้วรุ้สึกได้ว่ามีพัฒนาการในการแต่งดีขึ้นมากเลยครับ ขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านอย่างต่อเนื่องนะครับ

phisuiti

น่าติดตามครับ พงจะฟื้นกลับมาจากความตายด้วยคนหรือเปล่า

newblogspot

kayzero

ขอบคุณครับ เสียดายเรื่องนี้สั้นไปหน่อยนะครับ

ROCKY_BOY