ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phisuiti

จากคนรักกลายนางนกต่อไปเสียได้ ส่วนจอมบงการคงไม่พ้น พง สินะครับ

neimuchan

ตอนแรกนึกว่าพี่พงคนเดียว......

ไปๆมาๆ คดีพลิกซะงั้น -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

huangdi

cd13579

ขอเดานะไอ้พี่ที่ให้ปืนนั้นแหละมันดูส่งเสริมพระเอกเกินไปอะ ปล.เป็นผมจะใช้mp5นะ มันน่าจะกะทัดรัดกว่าในอาคาร
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

tapesaksit

samsung014

พระเอกต้องโดนหลอกใช้แน่ๆ เดาว่าเป็นการแย่งชิงตำแหน่งอย่างไร้คุณธรรมแน่นอน

12345689

เฮ้ย เรื่องพลิก อยากรู้เลยว่าจะจบแบบไหนเรื่องนี้ ขอบคุณมากๆนะครับ ที่นำมาให้ได้อ่านกัน และยังคงรอติดตาม Vector ตอนต่ออยู่นะครับ เป็นอีก 1 เรื่อวที่ชอบมากๆ สู้ๆนะครับ ^ ^

winds

wiseman

พล๊อตเยี่ยมเลยครับ ซับซ้อนน่าตาม เพิ่มเป็นซีรี่ย์ได้สบายเลยครับ

mspeed

อ้าว ซ่อนเงื่อนไว้อีกอัน จะจบแบบไหนเนี่ย ขอบคุณครับ

forzakhan

หักมุม!!!

ชอบๆๆๆค่ะ บทรักกับพล็อตเรื่อง น่าไปทำหนังนะคะ

newalway