ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

อะหะ หักมุมจนเดาไม่ออกเลย ขอเม้นนิดหนึ่งก่อนนะอ่านจบจะเม้นต่อ

tripplet

โอวววว ชายโฉดหญิงชั่วนี่เอง ..... ผิดคาดเล็กๆ เรื่องนี้ ปิ่น รู้เห็นด้วยนี่นะ

evoo

::Thankyou::ขอบคุณมากครับสำหรับผม
ผมรอได้เสมอครับจะเขียนเรื่องไรผมก็อ่านหมดและพร้อมจะติดตามถ้าสนุกครับ
และท่านก็ไม่ทำให้ผิดหวังเลย

ksatan

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด ลุ้นต่อไปครับ ว่าจะพลิกล๊อคแบบไหน

therasak

นี่คือต้นกำเนิดของเหล่าฮีโร่ในเวคเตอร์หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ จะมีโอกาสได้อ่านกำเนิดของอาทมาตมั้ยหนอ รอลุ้นด้วยใจระทึกครับ ::Thankyou:: จะว่าไปแล้วงานนี้หญิงร้ายชายเลวครบเครื่องเลย เพื่ออำนาจและกามราคะทำให้คนเราก้าวสู่เส้นทางแห่งความมืดได้จริง ๆ

babyfinger28

แต่งเนื้อเรื่องได้หักมุมมากครับ ที่แท้น้องปิ่นมีอะไรถึงทำแบบนี้มีตอนพิเศษเพิ่มอีกสักตอนนะครับ
                                        ::Thankyou::

asean

savana911

เรื่องราวพลิกผัน หักมุมเลยครับ อยากรู้จริงๆจะลงเอยยังไง