ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avena

phozis

ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::
เรื่องนี้จบแบบbad endหรอครับเนี่ย   ::Orz:: ::Orz::

sarawalee0967

ขอบคุณมากครับ สรุปพระเอกเราโดนหลอกใช้รึเปล่านะ มันน่าเจ็บใจจริง ต้องเอาคืนให้เข็ด

Mr.D

หักมุมซะงั้น น่าสนใจดีครับ อย่างรู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป

akkarak

โอ่ววว เดาทางไม่ถูกเลย พิกไปพิกมา ไม่คิดว่าเรื่องจะออกมาแบบนี้ สุดยอดมากครับ  ::Sobad::
ตอนแรกเหมือนจะปวดตับ แต่ออกมาแบบนี้ผมว่าดีที่สุดแล้ว เพราะตับผมมันเปาะบาง...T^T  ::Orz::
ผมเดาว่าคนนั้นก็คือท่านหัวหน้าแน่ๆ เพราะเอกมามาจักการให้หมดดดดเลนโดยเฉพาะผู้หญิง  ::Angry::
ขอบคุณครับ

noomyonghi

pigsan

avata

darkdd1999

ไอชิบหาย ผิดคาด 5555 มีสามคน ก็คนสุดท้ายนั่นแหละ 

mdock

ชอบครับ  ::DookDig:: ผมว่าถ้าผูก2เรื่องนี้เข้าด้วยกันน่าจะสนุก