ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

เนื้อเรื่องซับซ้อนมาก หักมุมแบบคาดไม่ถึงเลยสนุกมากครับ

GoDeRsOuL

กำลังใจจากรีดเดอร์ไม่ค่อยมี
เอากำลังใจจากนักเขียนด้วยกันไปก่อนก็แล้วกันโน๊ะ

::JubuJubu::

naikai

itschelsea11

Tripple M

deripper12345

phantompain

มีการจัดหนักกันแน่นอน น่าติดตามมาก ขอบคุณค้าบ  ::Glad::

helios

หักมุมก่อนซ่อนข้อความ แล้วจะมีหักมุมตอนจบอีกรึเปล่านะครับว่าปิ่นโดนใช้พลังพิเศษควบคุม
แต่จะไปเกี่ยวกับ เรื่องของ Vector ยังไงน่าติดตามนะครับ

darkanglezen

Gold-E

สนุกอ่ะ อยากให้แยกเขียนออกมาเป็นเรื่องยาวต่อ  ::Ahh::

sushinmana

น้องปิ่นนี่เลวจังนะครับ สงสารพระเอกเรื่องนี้จริงๆครับ ขอบคุณไรต์มากๆ คอมเม้นแบบกากๆมาทวงไรนี่อย่าไปสนใจครับ อ่านฟรีก็แล้ว รอนิดรอหน่อยจะเป็นไร

kaznuri01

เจอหลอกหักหลังเข้าให้แล้วไง อิอิ ขอบคุณครับ