ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monogatari

Tiger3745

linsaki1

Ordinaryman

ภาษาค่อนข้างจะทางการ ส่วนตัว คิดว่าถ้าลองปรับภาษาให้เหมือนสนทนา จะเป็นธรรมชาติขึ้นครับ
แต่ชอบใน ชั้นเชิงวิธีคิดวางแผน ของตัวละคร

พระพาย

สนกกับตัวละครที่มีความสามารถแปลกๆดี น่าติดตามครับ

Golf88/3

iami4u

เหมือนเนรคุณเหมือนกันนะ เขาอุตส่าห์เลี้ยงดูเหมือนลูกในไส้ ความจริงน่าจะทำกับสาวอื่นก่อน แล้วถ้าอยากก็อาจสกดจิตให้รักแล้วค่อยเป็นค่อยไป แบบนี้เหมือนรุนแรงไปสักหน่อย

Prince tabaek

ยังต้องฝึกอีกหน่อยน่ะหนุ่ม 555 เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

Man. Number1

ริทชอบความค่อยเป็นค่อยไปแบบนี้ดีเลยครับ ทำให้เขาคลั่งเราสุดๆก่อนเลย

xijikoh

ริทต้องฝึกเยอะๆเพื่ออนาคตจะได้ใช้พลังได้เก่งกว่านี้

abcdef ghijklmn

โศภิตาแม่เลี้ยง กับพี่ริน จะเอาทั้งสองคนเลยไหมริท.?