ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พีระพงษ์ มงคล

อยู่กับเสี่ยได้คนเดียว
อยู่กับผัวได้อีกหลายคน

ดรีม ดรีม

นาเริ่ม มีหลายคนละเริ่มปิดบัฃ อาจจะไม่นาน

test1234

cqx

นาต้องโดนอะไรมาหนักแน่เลยถึงกับน้ำตาซึมเลย

mysoon

อนุชาต.แซ

นาจะเลิกกับผัวแล้วมาเป็นเมียเสี่ยจอมไหม

momotaro z

mr.supply

เอาละสิครับโดนเสี่ยจอมกับโจวางแผนการแก้แค้นที่ทำเลิกกับพิมหรือเปล่า แถมหนูนายังปิดบังเรื่องกับเสี่ยและโจอีกท่าจะยาวครับงานนนี้ ขอบคุณครับ

cocob45

เหมือนมีแผนการอะไรบางอย่าง เริ่มสงสารนาและสามีแล้วครับ

api123

Huayai 12

nanot1991

mdemigod

เสี่ยจอมคิดจะเคลมนาจริงๆจังซ๊ะแล้วสิครับ

outsider

เป็นครั้งแรกที่รีพลายรอบสอง และอ่านทุกคอมเมนท์ อยากบอกบอกเลยว่ายังไงก็จบไม่สวยแน่นอน แต่ไม่ว่ายังไงก็ยังเชื่อใจไรต์อยู่ที่บอกว่าไม่ทำร้ายคนอ่าน แต่งานนี้เชื่อได้ว่านาต้องน้ำตาซึม มันไม่ใช่เรื่องเล็กๆแล้วครับ เอาใจช่วยให้ผ่านวิกฤตกันมาได้ทั้งสองคน และขอความกรุณาไรต์ อย่าใจร้ายกับคนอ่านแบบสุขนิยมแบบผมเลย
ปล.เรื่องโดนรุมนี่อาจเกิดขึ้นได้จริงๆตามที่หลายคนบอก
ปล.2 ถ้าคำว่าทุกคนต้องอยู่ในแผนเสี่ยจอม มันครอบคลุมแค่ไหนครับ มาต่อไวไวนะครับ อ่านแต่ละทีหัวใจเต้นแรง หึงปนเงี่ยนครับ 555

watcharaphol wangthonglang