ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nananews

Leo the rott

อิงดูจากความคิดน่าจะหวนกลับมายากซะแล้ว

Jakkrit Singhawat

แน่ชัดแล้วครับ ว่าพลังของต่อต้องมีมากกว่า1 และคงไม่น้อยกว่า3ในอนาคตแน่ๆเพราะต่อเริ่มใช้พลังได้ดีขึ้นแล้วด้วย

thisisbest

kreetha2

มันก็น่าสงสารอีฟนะครับ รักกันอยู่ดีๆ เหมือนตัวเอกกำลังวิ่งอยู่บนมือของใครบ้างคน ร้ายกาจ

lindor

อ่าวกลายเป็นหยองรับกรรมสะงั้น สงสารเลย อุตส่าห์จะได้ร่วมวงกับสาวสวยด้วย ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับ

Helmqwerty

คอมเมนท์ยาวๆไม่เป็นจริงๆแฮะ แต่เอาเป็นว่าให้กำลังใจผู้แต่งนะครับ เนื้อเรื่องสนุกครบรสมากครับ อิอิ

iammek

เรียบเรียงได้ตื่นเต้นดีครับ

ว่าแต่สตีฟเข้าไปทำอะไรถึงดูเรื่องใหญ่ขนาดดนี้

tree0107

จะเลือกใครดีน้อ คนเก่าก็ยังห่วงหาแต่คนใหม่ที่เข้ามาก็น่ารักน่าทนุถนอม

Oceankings1234

เคียว

หนีแบบนี้ไม่รอดแน่นอน ปกติมันต้องแยกย้ายกันหนีไม่ใช่เหรอไรต์

pppccc

อ่านสนุกดีครับ แต่มางงกับต่อว่าจะเป็นห่วงอิงอะไรมากมายขนาดนั้น

mdemigod

แหมๆแหม หยองเกือบได้เป็นผัวคนที่ 3 ของอิงแล้วสินะครับ

newsky

โอย ลุ้นสุดว่าจะไปช่วยใครก่อน สุดท้ายก็รอดทั้งสองคน
สงสารไอ้หยองเลย ไม่รู้สตีฟทำอะไร แต่น่าจะเล่นไอ้อาร์ทด้วย หมั่นใส้มันชิบหาย

summersale