ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สรุปผลโหวต " วลี " สาวสวย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 15, 2020, 12:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

โอ๊ว แม่เจ้าผ่านไปแล้วครับสำหรับการโหวตเฉพาะกิจ " วลีโดนใจ "

ซึ่งเป็นวลีของแต่ละคนที่พูดออกมาแล้วผมหยิบยกบางตอนมาเท่านั้นเองครับ

1.꧁⊱ พี่หมิว ⊰꧂

" อยากตกงานเหรอ "

▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶

2.꧁⊱ พี่เตย ⊰꧂

" ไม่ได้เอาเครื่องช็อตไฟฟ้ามา "

3.꧁⊱ พี่ดาว ⊰꧂

" หิวน้ำของพี่ค่ะ "

4. ꧁⊱ น้องมิ้นต์ ⊰꧂

" จะตื่นดีๆหรือจะตื่นด้วยน้ำตา "

5.꧁⊱ น้องแก้ม ⊰꧂

"  คุณแฟน เค้าเหนื่อย

6. ꧁⊱ พี่เหมียว ⊰꧂

" นอนด้วยกันนะ "

▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶ ▶

และไม่น่าเชื่อครับว่าผลโหวตจะออกมาแบบโคตรสูสี

พี่หมิว – 55
พี่เตย – 54
พี่ดาว – 54
น้องมิ้นต์ – 30
น้องแก้ม – 34
พี่เหมียว – 24

......

กลุ่มผู้นำนี่เกาะกันไม่ปล่อยเลยครับ อู๊ววว ดูเหมือนว่า เหตุการณ์ที่พี่หมิวไประเบิดฟอร์มที่ออฟฟิศ จะส่งให้เธอมาแรงจริงๆครับ วาจาเชือดเฉือนชวนตกงาน

ส่วนพี่เตยนี่ก็ฮื๊มมม ชวนให้คิดไม่ดีเลยจริงๆ   ส่วนพี่ดาวนี่ชัดเจนครับ คงต้องเตรียมน้ำเย็นๆให้เธอดื่มแก้กระหายแล้วล่ะ เจ้าหญิงน้ำแข็งของเราก็ไม่น้อยหน้าครับ

มีแต่คนเรียกร้องอยากให้เล่าตอนชัยภูมิเลย ใจเย็นๆครับใจเย็น และดูเหมือนว่าลูกออดอ้อนของนางมารตัวน้อย จะเชือดเฉือดไป 4 คะแนนเบียดมิ้นต์มาเลยครับ

แต่ที่น่าสนใจ ไม่คิดว่าเหมียวจะมีรีดเดอร์หลายท่านย้ายเรือไปลงแล้ว เรื่องราวของเพื่อนร่วมงานที่รักจะเป็นยังไงต่อไปกันนะเนี่ย

หลายท่านคงสงสัยว่าทำไมผมเขียนว่า " พี่ดาว " และ " พี่เหมียว "  ถ้าใครอ่านมาตั้งแต่ Part1 จะรู้เลยครับว่า จริงๆแล้ว ดาวอายุเท่าพี่เตยกับพี่หมิวครับ แต่เพราะการเจอกันครั้งแรกนั้น

เป็นการเจอในฐานะเด็กดริ๊งค์และลูกค้า เธอจึงเรียกผมว่าพี่มาตลอดนั่นเองครับ ส่วนเหมียวนั้นเพราะอายุมากกว่าผม 1 ปีครับ

หวังว่าตอนล่าสุดของร้านคาราโอเกะจะได้พาให้รีดเดอร์ไม่มากก็น้อย อิ่มเอมได้บ้างนะครับ ภาพตัวอย่างชุดนอนในตอนที่แล้วครับ

พี่หมิวก็จะเป็นเสื้อยืด กางเกงขาสั้น มันเป็นชุดธรรมดานะ แต่พอพี่หมิวใส่นี่มันไม่ธรรมดาเลย

......

ชุดนอนพี่เตยครับ เสื้อสายเดี่ยวผ้าซาติน กางเกงขาสั้นขาบานนิดๆ เสมอจิ๋ม !!! ผมลำบากใจจังครับ ที่ต้องนอนห้องกับสองคนที่ใส่ชุดแบบนี้ แต่ผมก็ต้องจำใจนอนครับ

..........................

ขออนุญาตชี้แจงเรื่องทะเลของเหมียวครับ

แฟนเก่าของเหมียวชื่อ " นัท " นะครับ ส่วนพี่เท่ส์นั้นเป็นคนที่เหมียวปลื้มมากๆ แต่ตอนนั้นก็โดนปฏิเสธมา เอาล่ะได้เวลา เปิดวาร์ปแล้ว

เอาล่ะ แจกวาร์ป Avatar ของ ดาวคือ Vivian บอกเลยครับว่า " เท่าหัวเด็ก "

ช่วงล่างก็ไม่ธรรมดานะบอกให้

ฝากอีกหน่อยครับ สำหรับกระทู้รวบรวม Link ของผม คลิ๊กที่ภาพได้เลย

งูๆ ปลาๆ Photoshop  By โทน

เอาล่ะช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยครับ อาบน้ำอุ่นได้ก็ยิ่งดี สวัสดีครับ

ปล. ชอบรูปสาวๆคนไหน อย่าลืม คอมเมนต์บอกกันด้วยนะครับ

................

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Ricebird526

mercuryzx

ตะวัน123

Au Nanma

keng7799

ชอบภาพพี่หมิวเหมือนกับหลายคนเลยครับ  แต่ผม FC น้องมิ้นต์นะ

Thanee_samsung

เจ๊ หมิว กะ เจ๊ เตย ครับ ยื่น1 ในใจผม

aone

vivian นี่สุดจริงเท่าหัวเด็ก ภาพด้านหลังนี่ก็ไม่ธรรมดา

Kingmar

อยากลองแบบนมเท่าหัวเด็กบ้างเลย เวลากระเด้ามันคงเด้งน่าดู.  ว่าแต่เครื่องทำน้ำอุ่นพี่โทนน่ากลัวจะลวกนะครับดูเหมือนจะปรับอุณหภูมิไม่ได้นะครับ. 

Benz4152

donki

vongola9th

สำหรับผมนะครับ
1เจ้หมิว
2เจ้เตย
3น้องแก้ม
4มิ้นต์
5ดาว
6เหมียว
ที่ให้แก้มนำมิ้นต์กับดาวเพราะแก้มน่าจะเปิดเผยกับท่านโทนมากกว่านะตอนนี้

KonMol2

FC น้องมิ๊นต์ครับ ชอบสไตนี้จริง เรียกว่าแพ้เลยละ

633sqd

kobjuk

ชอบทุกคนเลยทีาน เลือกไม่ถูกเลยครับ