ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 8 : ทลายกําแพงใจ

เริ่มโดย punyang, เมษายน 20, 2020, 07:29:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttanik

ทำไมโหดร้ายจัง น่าจะค่อยๆกับพี่เจนหน่อย ชวนพี่เจนไปอยู่คอนโด หลบไอแก่นั่น แล้วอาศัยตอนน้องพลิยไป รร ค่อยจัดก็ได้หนิ ใจค้ายจัง เสียใจ TT

kolonasaka

คุณเจนนี่ต้องมาโดนอะไรแบบนี้เลยหร๋อ
ติดใส่เด็กซะแล้วมั้ง
ขอบคุณ​ครับ​

ponchan80

จัดพี่เจนก่อนแล้วย้ายสองแม่ลูกไปอยู่คอนโด

lindor

สาวใหญ่แบบนี้นี่สเป็คเลย รออ่านพระเอกจัดหนัก ๆ อยู่นะครับ ขอบคุณผู้แต่งมากมาย

piya kanakit

พระยาเทครัวชัดๆๆเลยพระเอกของเรา

phuwarin

ยัยทิมมีของดีเหมือนกันแน่ๆ เลย มีมารมาผจญซะแล้ว สวรรค์จะล่มไหมนะ

wat1

เล่นแบบนี้ จะแอบคนลูกยังไงดีละ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารพี่เจนจังเลยครับ

คุณทิมเสนอให้น้อยไปนะ5000เอง

Thunyawit sriradon

gfthebc

ตอนนี้​บีบ​หัวใจ​เหลือ​เกิน​ครับ​ จริงๆ​อยาก​ให้​นาย​ทิม​ดู​ดี​กว่า​นี้​ แต่​เล่น​ข่มขู่​พี่​เจน​ยังงี้​ดู​ไม่ดี​เลย​ครับ​ หวัง​จะ​เอา​รัด​เอา​เปรียบ​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​ ดู​ไม่​แมน​เท่าไหร่​ แถม​ยัง​ช่วย​พี่​เจน​กับ​น้อง​พลอย​ใน​ระยะยาว​ ก็​ยัง​ไม่​มี​แนว​ทาง​ แต่​ที่​แน่​ๆ​ ควร​จะ​ไป​จัดการ​ใส่​ความ​คิด​ฝังใจ​ไม่​ให้​ตาแก่​ชด​มา​ยุ่ง​กับ​สอง​แม่​ลูก​นี้​ได้​อีก​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เพื่อน​น้อง​พลอย​ต้อง​อ่าน​ความ​คิด​ได้​เหมือน​นาย​ทิม​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หรือ​ไม่​ก็​มอง​แล้ว​เห็น​เหตุการณ์ในอดีต​ที่ผ่านมา​ได้​

tip251226

ได้ลูกแล้ว  ยังจะเอาแม่เจนอีกนะ

pamaaeng

ได้ลูกแล้ว ยังจะเอาแม่ต่ออีกนะ
::GiveMe::
หึงใช่ไหม ที่รู้ว่า คุณแม่คนสวยไปทำอะไรมา

sakda silakhom

NanobotS

miew1993

สอยลูกแล้วยังมาสอยแม่อีกคน