ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkwingzzz

ควบสองไปเล้ยยยย 555
แต่เหมือนว่าจะยากแฮะ

Mhai Sergavich

ลุ้นดีครับว้า มีแค่2ตอนเอง ตอนจบหวังว่าจะไม่เศร้านะ

etracker

หลอนเลย มีคนเห็นอีกคนนึง พระเอกจัดคนทรงด้วยเลยมั้ยครับ

The Naive

ชอบตอนที่นางเอกนั่งเสียวในห้องเรียนแต่ต้องเก็บไม่ให้คนอื่นรู้

Taratorn Paksee

พระเอกนายเลวเกินไป2ินะ เนื้อเรื่องสนุกดี

นายเอ้ สะมะภพ

ลองอ่านดูก่อนตอบกระทู้น่าอ่านมากคับพระเอกก็ลามกจนไม่สนใจนางเอกเราสะเลยและอยากรู้ว่าจะได้คนทรงด้วยไหมอิอิ

Thawach pujarernpoka

ความจริงเนื้อเรื่องมันสนุกดีนะ  ทำเรื่องออกมายาวๆได้เลย

nutzxcvbnm

ชอบมากครับ แต่เสียดายที่มีแค่ 2 ตอนเอง ::Dribbling::

**นางเอกน่ารักที่สุด  ::WooWoo:: ::WooWoo::

มณเทียร น

อิโตคุงหื่นจริงนะนาย ในห้องเรียนยังทำอีก ::DookDig::