ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

Lucky Naruk

ได้ฉลองวันเกิดอีกแล้วนะหมอป้อง

kalampee

หวัง​ว่า​ภาค​ 3 คงจะ​ไม่​ทำให้​คนอ่าน​ปวดตับ​นะครับ​

pada

ชีวิตมีความทุกข์ และความสุข คละเคล้ากันไป แฮปปี้นะน้องป้อง

alex6969

ขอบคุณมากๆนะครับ รอชมผลงานเรื่องต่อๆไปนะครับ

ชาย ชุดแดง

hall6969

lalla

สนุกมากครับ
ก็จบสวยๆ ไปก็ดีครับ

แต่ถ้ามีไอเดียเขียนต่อก็จัดไปครับ ติดตามแน่นอนครับ

D4rthvader

มีของขวัญวันเกิดในชุดวันเกิด

cobra888

ไม่อยากขัดจังหวะอารมณ์ที่จบอย่างมีความสุขของเพื่อนในห้องนี้จากงานชั้นเยี่ยมของไรท์ท่านนี้ผ่านทางตัวละครปกป้อง & โบนัส
  แต่ถ้าเรื่องนี้ไม่ใช่นิยายและโบนัสไม่ใช่นางเอกของเรื่อง มีข้อสงสัยและอยากให้ปกป้องตาสว่างมากขึ้นดังนี้
  - ทำไมตัวโบนัสเองให้ความสนินสนมกับพีทมากเป็นพิเศษตั้งแต่เริ่มต้น จะอ้างว่าเป็นรุ่นพี่ต้องคอยให้ความช่วยเหลือรุ่นน้อง แล้วคนอื่นละทำไมไปจึงทำตัวปกติ
  หรือจะพูดว่าพีทชอบเข้าหา ปฏิเสธไม่ได้ อย่าลืมนะพีทเป็นน้องโรงเรียนเดิมของโบนัส เธอน่ารู้กิตติศักดิ์ พฤติกรรมความเจ้าชู้ ความเป็น playboy มาตลอดที่เรียนด้วยกัน หรือเพราะค้าเป็นคนหน้าตาดี รวย เธอจึงกล้าเล่นกับไฟเย็นคนนี้มาตั้งแต่ต้น ตบมือข้างเดียวไม่ดังเลยนะ โบนัส
- ตั้งแต่อาร์มแฟนคนแรก จนถึงปกป้อง และเลยเถิดไปถึงพีท โบนัสจะมีนิสัยชอบคบซ้อน รักเพื่อเลือก และชอบเป็นสายรุกเข้าหา พูดง่ายๆ เป็นผู้หญิงเจ้าชู้ อย่างเช่น พอเริ่มรู้จักปกป้องและถูกใจหน้าตาในตอนแรก และถูกใจนิสัยเรียบร้อย เชื่อฟัง ปกครองง่าย ก็ยอมไปนอนกับเค้าเลย ทั้งๆ ที่ตอนนั้นยังคบกับอาร์ม และยังไม่ได้เลิกกัน ถึงแม้ว่าจะระหองระแหงกันก็ตาม
  ในกรณีกับพีท ถึงแม้ว่ายังคบกับปกป้องอยู่ตาม ก็แอบคบกับพีทเป็นกิ๊กอย่างเปิดเผย โดยไม่สนใจความรู้สึกของปกป้องเลย ตามนิสัยคนเจ้าชู้ (ความเห็นส่วนตัว - ผู้เขียน) และสุดท้ายพอไม่ work ก็ขอกลับมาอย่างหน้าตาเฉย โดยอ้างว่าพีทขืนใจใช้กำลัง จริงหรือเปล่าไม่มีใครรู้ เพราะเธออ้างอย่างนั้น งานนี้น่าจะมีสืบข้อเท็จจริงจากพีทบ้างนะ บางทียุทธการปราบมาร อาจจะเปลี่ยนจากชายเป็นหญิงก็ได้นะ

แมว69

Pitor

เซอร์ไพร์สวันเกิดให้ปกป้อง จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง  สุขกันถ้วนทั่วเลย

Lucky Naruk

Anawat Por

พีทโดนหนักเลย แต่สมน้ำหน้านึกว่าแน่ที่แท้ข่มขืนแล้วถ่ายรูปไว้ทั้งนั้น

gritkin

เเผนใหญ่ทุกเเผนเลยพี่จัมโบ้ ต้องอำกันขนาดไหนเนี่ย เล่นเอาซะไปไม่เป็นเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่โบ้สุดยอดบิ๊กเบรนเลย วางแผนหลอกปกป้องให้พาโบนัสไปที่โรงพยาบาล แล้วส่งทีมมาจัดห้องเพื่อจัดงานวันเกิดให้น้องปกป้องโดยมีพี่โฟกัสร่วมมือด้วย คืนนี้โบนัสคงจะได้เห็นปกป้องทำรักแบบใหม่ที่ไม่จืดชืดเหมือนเมื่อก่อน....แบบที่พี่แหววกับเพชรเพิ่งจะโดนไปแน่ๆเลย....♡♡♡♡♡