ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

โอ้ นี่มันเทสเตอร์ในตำนาน ได้ลองของจริงๆ จริงๆแท้ๆ

Edit ถึงรายได้จะไม่เยอะ แต่ก็รักงานนะ 555

leoneldo

อยากให้มีแบบนี้ที่บ้านเราบ้างจัง 555 ::Hunger::
อ่านจบละอยากเป็นเจ้าของร้านเลยครับ จะจัดทุกวัน

mawinxxx102

mawinxxx102

โดนจบต้องมามีเซ็กส์กับผู้จัดการ อีกแถมจะให้ท้องแล้วมีเซ็กส์

MooOon

ร้านอยู่เเถวไหนอะ อยากลองไปบ้าง 555+ เเต่เอาจริง เจอเเบบนี้

ก็เสี่ยงโรคเหมือนกันนะ ไม่รู้นางเอกผ่านอะไรมาบ้างมีโณคไหม

เเต่ชีวิตจริงคงไม่มีใครอยากเจอชีวิตเเบบนี้ละนะ สงสารนางเอก

เเต่ผม......ก็อยากเจอเเบบนี้มั้งสีกครั้ง ^^

--------------------------------------------------------

เอาจริงๆก็น่าสงสาร+น่ากลัวนะ น่ากลัวตรงยอมรับกิเลสตัวเอง+ไม่มีความหวังในชีวิต

ทำให้ปล่อยตัว เพราะยังไง ก็ไม่มีทางรอดจากการดำเนินชีวิตเเบบนี้อยู่เเล้ว จนกลายเปง

เซพติดเรื่องเเบบนี้เเทน -*- เอาจริงๆเรื่องนี้ยังต่อไปได้อีกสักตอนนะ เปงตอนของสาวอีกคน

ที่ผัวติดเหล่าติดพนันอะ ดูท่าทางหื่นกว่านางเอกกว่าเยอะ 555+ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Tee001

เปิดเรื่องมาออกเเนวดาร์กเลย ต้องมาลุ้นว่า นางเอกจะโดนหนักขนาดไหน

โห ทำงานวันละ17-24ชม. เเถมโดนหนักจนน้ำหูน้ำตาเล็ดเลย เเอบสงสารนางเอกอ่ะ

Hunfrid

น่าสงสารจะแหะ 2 ปีก่อนก็โดนขาย แถมคราวนี้ยังต้องมาทำงานแบบนี้อีก ไม่เข้าใจทำไมไม่หนีออกจากเมืองนี้ไป

เออถึงแม้อ่านมาจะน่าสงสาร แต่ตอนจบทำให้เบาลงเยอะ

dragoness

ถ้ามีร้านงี้พนักงานกะละคนคงไม่น่าพอ คนเต็มร้านตลอดแน่

ถ้าได้แบบนี้เป็นแฟนสงสัย....ทำรอบไม่ถึงแน่ๆเลย คนอะไรรับได้วันละ100รอบ อึดจริงๆ

B6105280

เรื่องแบบนี้ในญี่ปุ่นยงัไม่ค่อยซีเรียสมาก ถ้าเป็นไทยคงโดนประนาม
edit ถ้ารูเรื่องของเมืองนี้น่าจะผิดกฎหมาย 555

นายไข่ย้อย

เป็นร้านที่ดีจิงๆ แต่ผม่าน่ากลัวนะร้านแบบนี้ คงไม่กล้าเข้าอะ

ดูแล้วสงสารนางเอกมาก
อิอิอิ

kazu36

ถ้าเป็นชวงนี้ ต้องออกแนวร้านขายของชำเฉพาะทาง
นั่นไง กะแล้วที่ทนทำเพราะติดใจ

noohun

เรื่องนี้ยังดี แค่ระดับเมือง ผิดจากหลายๆเรื่องที่ท่านแปลไว้ ระดับชาตินี่แย่กว่าเยอะเลย
ถุงยางที่ละลายได้ คนผลิตนี่ชั่วเหลือเกิน แล้วเอ็งจะใส่ไปทำไมล่ะฟะ

อืม งี้ถ้าเอาสินค้ามาลองกับรูมิจังแล้วไม่ซื้อ ก็หมายความว่าได้เอาฟรีน่ะสิ
ทำงานหนักขนาดนี้ได้ค่าแรงไม่ถึง4000เยน กดค่าจ้างกันเหลือเกิน

Boran Mark

สงสารจุง เหมือนเป็นหนูทดลอง เป็นของเล่น
edit:สุดท้ายก็ติดใจถึงไม่ได้ไปไหน มีรายได้มีเสียวเป็นของแถม 555

Shine Muscat

จริง ๆ ควรจะมีจริง ๆ นะ จะได้ทดลองสินค้าได้  ::Evil::
---
สงสัยกลายเป็น stockholm's syndrome ซะละ

iceza123

เดาว่าปวดตับแน่ๆ ขออ่านก่อนนะครับ

ได้%จากของที่ขายก็น้อยเหลือเกิน แบบนี้มันจะพออะไร เมืองนี้ผู้หญิงแทบไม่มีค่าเลย