ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gu111

มีร้านแบบนี้ ก็ไม่ต้องแล้วครับกะหรี่หนะ
แล้วร้านมันจะเจ้งมั้ยนั่น

Edit
โปรเยอะเกินไปนะบางที แล้วไอ่รายได้ 1% จาก 30 เยน นั่นมันอาร้ายยยยยยยย  รุ้สึกสงสารนางเอกนะเนี่ย

biggiggog

มีลองสินค้าได้ด้วยเหรอ
ถ้าลองแล้วไม่พอใจ ต้องทำไงอ่ะ

เออ..ถ้าเจอแบบนี้ ไปขายตัวเลยดีกว่ามั้ง
ท่าทางน่าจะดีกว่านี้เยอะเลย
ขอบคุณครับ

khanitin

ร้านดีนี้นา ทดลองสินค้าก่อนใช้จริง น่าลองเข้าไปจัง

ก็ว่าขยันทำงานจัง ที่แท้ก็ชอบอยู่แล้ว

Minibar

ชอบแนวนี้ครับมีอีก ขออีกนะครับ
น้องตั้งใจทำงานสุดๆ

เปลี่ยนใจเลยครับ ตอนหลังๆอย่างโหด ผจก อย่างเครม ทั้งของทั้งคน

peemharu

ส่งสัยน่าจะปิดการขายได้ดีขนาดท้องก็ต้องมาทำหรอเนี่ยหนักเกิ๊น  ผมหวังว่าคงไม่ทำแบบให้เด็กในท้องมาช่วยงานนะ

sovereignty.artmagic

john brown

ุึถ้ามีร้านแบบนี้ที่บ้านเราน่าจะมีคนเข้าออกวันนึงไม่น้อย คงต้องจองคิวกันเจ้าร้านแน่ๆ

อ่านจนจบเเล้วคิดว่าสาวๆร้านนี้น่าจะติดใจงานนี้ด้วยเทียบกับค่าจ้างที่ได้ไม่คุ้มกันเอาซะเลย

santi W

ร้านนี้สุดยอดมีทดลองสินค้าแบบนี้อยากย้ายไปอยู่เลย

Kittitat Boonkarn

แนวขืนใจหน่อยๆแล้วสุดท้าย mind break นี่แนวโปรดผมเลยครับ

สนุกมากครับ สุดท้ายก็ติดใจจริงๆด้วย เป็นกำลังใจให้แปลผลงานดีๆแบบนี้ออกมาเรื่อยๆนะครับผม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูๆแล้วเรื่องนี้ท่าจะดาร์คอยู่พอสมควรเลยแหะ 

ผู้จัดการนี่มันขายเก่งจังฟะ

cookiewithjam

ทำได้ดูน่าสงสารผญมากครับ แต่ว่าตัวเอกก็น่ารักสุดติ่ง

ดาร์คอยู่นะครับเนี่ย จนน่าทำออกต่อขยายจักรวาลไป
ขอบคุณสำหรับการนำมาให้ดูกันครับ

bmmy80

คนก่อนถึงน้ำเต็มตัว
คงชอบมากกว่าเพราะรายได้น้อยไปหน่อย

hentaiknight

มีร้านแบบนี้ในเมืองไทย จะขอไปใช้บริการทุกวันเลย ซื้อถุงยางวันละกล่องก็ได้

edit
น้องเขาชอบนี่เอง ถึงได้ทนทำงานอยู่ได้