ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aloha5599

มีให้ทดลองสินค้าด้วยเหรอเนี่ย ร้านนี่ถ้ามีจริงสงสัยจะขายดีมาก อื้อหือออ

bondinlove

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 09:36:24 หลังเที่ยง
มีร้านอย่างนี้สบายเลยชอบมาก
ผมคงทดลองจนน้ำเเห้งแน่ๆเลย ชักอยากไปเมืองนี้ซะเเล้วซิ

hamsterza

แล้วทำไมไม่หนีออกจากเกาะละ

อ่อนางเอกติดใจนี่เองเลยไม่ออกจากเกาะ

upoooo

ร้านในฝันของเหล่าผู้ชายเลย

plattinum

มีจริงๆนี่จะไปต่อคิวแต่เช้า

ดูแล้วก็น่าสงสารนะครับ

siwapol55

อ่านไปแล้วรู้สึกหดหู่ยังไงไม่รู้ หวังว่าตอนจบ คงไม่โหดร้ายมาก
ขอบคุณมากครับ
ตอนจบก็ยังรู้สึกหดหู่อยู่ดี เศร้าแทน

pamaaeng

ถุงยางผสมยาปลุก แถมยังละลายได้
แม่เจ้า ... มึงช่างคิดช่างทำจริงๆ
มีขายทางออนไลน์ไหม?

มีบริการหลังการขายด้วย
เด็ดอย่างนี้ ต้องไปใช้บริการถึงร้านเท่านั้น ไม่งั้นเสียของแย่เลย

ภราดร เบ้

ryuzinji

เปิดเรื่องมาดราม่ามาก  เมืองที่ ผญ ยิ่งกว่าทาส พ่อขายลูกทำงานร้านอย่างว่า

แต่ทำไมน่าติดตาม จะมีข้อเล่นกี่แบบให้เล่นในร้านเนี่ย

Edit : ดูแล้วสนุกดีครับ มีโปรคนท้องไปอีก นางเอกน่าจะชอบทำงานไม่มีเหนื่อยวันละ 17 ชม  ::Yes!:: ::Yes!::

Summermay

อะหือ งานหนักเหมือนขายบริการเลย แย่กว่าตรงที่ต้องทำทุกอย่างจริงๆแถมไม่ได้เงินอีก ถ้าเจอลูกค้าดีๆคงดีไปนะ

หดหู่ใจเบาๆ แต่นางเอกดันชอบเฉยเลย

tangja04

สงสัยได้โดนลองจนติดใจแน่เลย

น่าจะมีตอนต่อไปนะ