ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 7

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 23, 2020, 09:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noraseth

PeterpanP

tummug

bosshii

สงสารดีมั้ยเนี่ยให้เกียรติแฟนมาก แต่ไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกันเล้ย

mighty

ภาระหน้าที่ๆวันนึงยากปฏิเสธ..แฟนสาวที่น่าสงสารกลับถูกกระชากไปด้วยเล่ห์กลแห่งวังวลของกามาบางทีน้องรีนอาจจะเป็นคนเยียวยาให้กับบอยก็ได้ความเหมาะสมทั้งกิริยาและมารยาทที่ถูกสอนมาแบบเดียวกัน

yumer

automilo

blackjack

::Hmmm::  มีรีนเพิ่มเข้ามามีบทบาทด้วยน่าจะสนุกขึ้นไปอีก

Lordtoung

พึ่งมาอ่านตอนนี้ ต้องย้อนไปอ่านตอนแรกๆๆละสนุกน่าติดตาม

ryg123456

น้องฟ้าโดนจัดหนักแบบนี้ สงสารพี่บอยนะครับ แล้วน้องรีนจะเข้ามามีบทบาทไหมครับ

zu2nice

DeMo20220

::Glad::
มาต่ออย่างเร็วเลยครับ​ อยากอ่านให้ถึงบทสรุป​เร็วๆจัง

พ่อพระเอกของเราแม่งก็โคตรจะพระเอกเลยอย่ารู้จิงว่าที่สุดตอนที่มารู้เรื่องฟ้าจะยังเป็นพระเอกหรือพญามาร​ แล้วที่สุดสาวรินจะเป็นผู้ดามจิตใจหรือเปล่านะ?

toh_pv