ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Perfect Body! เทรนเนอร์สาวโคตรเอ็กซ์! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 26, 2020, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Huayai 12

แม้นจะเลิกออกกำลังกายแล้ว น่าจะโดนเทรนที่ห้องต่อชัว ::Snap::

dude0998

ไปโด่ใส่แบบนี้ ไปจุดประกายเทรนเนอร์ชัด ถึงกับชวนไปเทรนต่อแบบนี้ท่าจะยาว

*ตามสูตรเลย ได้เปลี่ยนไปเทรนอย่างอื่นแทนด้วย ::Oops::

ืnamnan609

โดนเทรนเนอร์เปิดซิงแน่ๆ ::Shy::

อยากเทรนด้วยจัง เทรนแบบแตกใน ::WooWoo::

maruko069

โด่ต่อหน้า ต่อตา ต่อไปน่าจะเทรนกันที่ห้อง หุหุ

Edit : เสียทั้งเหงื่อ เสียทั้งน้ำ ตัวแห้ง เลย

goorboyI

ได้เสียเวอร์จิ้นกับพี่สาวข้างบ้านหนะเซ่  ::Angry::

สรุปหุ่นดีเพราะเอากันเทรนเนอร์ซินะ ไม่ได้ออกกำลังกายเลย

niceanglev

แบบนี้ต้องพาไปเอาน้ำออกก่อน ถึงจะมีสมาธิให้เทรนต่อ

edit แบบนี้ไม่ต้องเทรนมันละ หมดแรงเพราะเอากะเทรนเนอร์

ntsystem

mummebufa

อยากสมัครยิมแบบนี่มั่งไปทีไรเจอแต่ป้าๆ
นมโตแถมอดอยากมาจากไหนเจอผมจะเล่นให้แห้งเลย

dekduer55

เค้ายังไม่ได้ถามเลยว่านายซิงป่าวรีบตอบจนเค้าน่าจะรู้ว่านายคิดลามกอยู่แน่ๆ

edit: ถ้าเทรนแบบนี้เป็นเราก็อยากเทรนทุกวันเลย ได้เหงื่อเยอะแถมสุขด้วย

newwavetome

มาทรงนี้ ผมว่าไมไ่ด้เล่นแล้วฟิตนงฟิตเนส เล่นเยสอย่างเดียวนี่แหละ 555

ตามคาดครับ ไมไ่ด้เทรนต่อเลย 5555เค้าบอกว่าการมี sex เป็นการคาดิโอที่ดีนะครับ นับไหม

patrict

แหม แบบนี้ฝึกกล้ามท้องต่อที่ห้องแน่ๆ

สุดท้ายไม่ต้องเทรนละ ข้ามเสต็ปไปเลย สาวหลงชัวร์

ohm107

เทรนเนอร์สาว ตั้้งใจเทรนให้ที่ยิมและปรับทัศนคติให้จบที่ห้อง

Tee001

เทรนเนอร์เอ็กขนาดนี้ ใครก็ทนไม่ไหวแน่ โด่ทุกคนชัวร์

สุดท้ายได้เทรนเสียวด้วยคุ้มเลยพระเอกเรา 555

jarabaman

ผมก็ไม่มีประสบการณ์ สอนผมทีครับเทรนเนอร์คนสวย 555

ผมจะเอาสมัครฟิตเนสนี้เลยครับ ที่ไหนบอกผมที 555

oakvanilla

เจอแบบนี้เป็นใครก็ไม่ไหว แต่นายจะไม่ใส่เกงในสักหน่อยหรอ ยังไงก็จัดครับแต่อยากให้จัดตอบกลับหอ

เทรนเนอติดใจแล้ว5555 ถึงกับบอกไม่ต้องออกกำลังกายจัดยาวๆ