ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 131

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 28, 2023, 11:28:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarbmong

หมิวมันำใจคนรอบข้างยังงง

nowhereman

เจอเทพโทน เลยได้นิสัยดีๆติดตัวเพิ่มด้วยเลย

พฤกษ์

เพื่อนๆอีกไม่นานก้อจะรู้ว่าเจ้หมิวแอบชอบน้องโทนถึงเวลาน้ันโดนล้อหนักแน่

Nikronza

เปลี่ยนแปลงจนเพื่อน งง อะดิ

First10

แม้แต่เพื่อนๆยังจับความเปลี่ยนไปของเจ๊ได้เลยนะ

veget

เจ้หมิว เปลี่ยนเป็นนางฟ้าไปแบ้ว เพื่อนฟตามไม่ทัน

xijikoh

ที่เขาว่าคนเรามักจะเปลี่ยนไปตามคนที่เราชอบมันน่าจะจริงสินะครับ

Ttum1188

เจ๊หมิวเปลี่ยนไปเพราะใครกันน๊า สวยแล้วยังใจดีอีก

tanachai

โทนมา พี่หมิวเปลี่ยนไปจนทุกคนแปลกใจ

natt4556

เจอคนที่เราชอบ การเปลี่ยนตัวเองถือเป็นเรื่องปกติจ้าาาาา

kgerrard

เจ๊ๆๆๆ เจ๊เปลี่ยนไปไม่รู้ตัวเหรอ
เล่นเอาเพื่อนงงดิ

Solderman

เจ้หมิวแปลกไปเพื่อนตกใจธรรมะดา

kgerrard

ถามอะไรหน่อยครับ
ทำไมถึงเรียกวิญญานว่า สุกี้น้ำ
ผมไม่ค่อเก็ท

olemantu

เพื่อนคุณหมิวเก่งนะ ที่ยังคบคุณหมิวมาได้ ไม่หนีไปกันหมดก่อน ก็คงเพราะไม่อาเปรียบใครได้แต่เริดเชิดหยิ่งอยู่เท่านั้น พอตอนนี้เอาใจเพื่อน เพื่อนเลยแปลกใจกัน

Kdstory

อาเจ้เราเปลี่ยนไปเยอะเลยแฮะหลังจากงานเรียกขวัญดูโตขึ้นเยอะเลยเจ้หมิวอีกไม่นานคงเอาจารย์โทนอยู่แล้วแหละคงไม่กล้าหือละ