ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackkids

แปลได้ดีสนุกเลยคับ ว่าแต่  รร นี้อยู่ไหน อยากไปเรียนกับเค้าบ้าง

MMJ

::Beggar:: ขอบคุณค่าขอบคุณ รอตอนต่อไปอยู่น้าา ตอนต่อไปน่าจะเดือดน่าดู 555

bartender

ได้หรอ ชายมีแบบนี้ด้วยหรอ ขออย่าให้ปวดตับนะ เอาแบบฮาเร็ม หัวหน้าเหมาให้หมดไรประมานนี้

glaciar

อิเจ๊(ครู) นี่มันเตี๊ยมกับพวกผู้ชายมารึปล่าวเนี่ย จัดหนักจัดเต็ม เตรียมพร้อมไปสะทุกอย่างเล้ย  ::HoHo::

biggiggog

ให้เข้าไปสงบสติอารมย์ในสภาพแบบนี้เนี่ยนะ
คงสงบกันได้อยู่หรอก ::Bloody::
ขอบคุณมากๆครับ

dikky

toffies

ไปเห็นตอนที่ 4 ก้อน เลยต้องกลับมาอ่านตอนหนึ่งใหม่ เหนภาพแล้วน่าสนใจครับ

AWAY-G

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

jw4321

ชีวิต ลั้นลา

ต้องบอกว่านี้เป็นอีกหนึ่งในความใผ่ฝันเลย ถ้าชีวิตจริงเมืองไทย หรือประเทศเพื่อนบ้านเรามีหาดอย่างงี้ก็อยากลองไปสักครั้งค่ะ...คงฟินผุดๆ 
😝😝😝😝😝

vincenttatto

ทั้งลายเส้นทั้งเนื้อเรื่องสุดยอดไปเลย พยายามแปลเข้านะท่าน เป็นกำลังใจอยู่

gooda