ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hidemaru] hatarakunyotai ทำงานหนัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2018, 06:03:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

game2539

เรียวกังแบบนี้ถ้ามีจริงจะใช่บริการบ่อยๆ

Boran Mark

bunhelupu

ถ้าสามีอยากให้เมียมีความสุขก็น่าจะแฮปปี้มั้งนะ

CoolNook Thangsakul

Akira Watanabe

::Ajark:: อีเจ้ปิดโรงแรม แล้วเปิดซ่องเลยไหม จัดซะขนาดนี้

possionseul

ถึงจะแฮปปี้ทุกฝ่ายแต่มันก็ไม่ต่างอะไรกับขายเมียกินเลยนะ

ว่าแต่คุณสามีจำได้ไหมว่าตอนสมัยเรียนผมกับคุณนี่สนิทกันมากเลย ผมอยู่ชมรมกระบี่กระบอง(โซ่ แส้ กุญแจมือ) นะครับ

เดี๋ยวๆ โซ่ แซ่ มาไง  ::Sweat::

tazasss01

ท่าท่างตารางอาจจะแน่น ต้องมีจองคิวล่วงหน้าหรือป่าวน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

exsoldier

แหม   อยากกินหอยขี้นมาเลยยหาจากไหนได้น้อออออออออ ::Shy::

biggiggog

ชอบตรงซอสหอยนี่แหละ
ของแท้มันต้องเป็นอย่างนี้
แบบอื่นนะของปลอมทั้งน้าน ::ChuChu::
ขอบคุณมากๆครับ

syndromz

แรกๆก็นึกว่าจะโดนข่มขืนที่ไหนได้เกมพลิกซะงั้น

nekki

สรุปคือเป็นเพื่นสามีจริงๆใช่ไหม ถ้าใช้ก็happy Endไป ถ้าไม่ใช้ก็NTRยาวๆ

b522055023

แม่สาวผมทองน่ารักจุงเบย อยากจัดเธอให้มากกว่านี้

nutza019

::HoHo:: อาจารย์ Hidemaru คนวาดเรื่องสลับร่างในตำนานนี่นา หุหุลายเส้นนี่มันงดงามจริมๆครับ  ::Bloody::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::