ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thelegendary29

หุ่นเด็ดขนาดนี้จะหยุดทำไมให้โง่ล่ะ

Edit รุ่นพี่มั่วชักช้าเลยเสร็จอาจารย์555
โดนไปมากๆเด๋วก็ติดใจ

ปล.เพื่อนน้องตัวแสบมาเลยครับ ผมรออยู่5555 ขอบคุณครับ

icanfly

ชีวิตจริงมีลูกศิษย์แบบนี้ชีวิตลำบาก

ฉากไปบ้านเนี่ยถ้าคุณแม่แจ่มไปด้วยอาจารย์คงควบสองไปแล้ว 55

ปล.จัดมาเลยครับ

TYPE ZERO

นางเอกหุ่นแบบนี้ อาจารย์ไม่ตะบะแตก ก็แปลกแล้ว

ตอนต่อไปคงจัดหนักจนติดต้องขอให้เอาแน่นอน

mummebufa

หุ้นบึ้บบั้บขนาดนี้ไปกินอะไรมาแม่หนูถ้าเป็นผมจะปกป้องด้วยชีวิตเลย

ชักเริ่มสงสารแล้วสิ โดนกระทำอย่างเดียวเลย ฝางเส้นสุดท้ายขาดคงหยิบปังตอมาสับครูเละ

Sharpp

ภาพสวยมากเลยครับ เห็นแล้วอยากเป็นอาจารย์จะได้เยเธอบ้าง
สนุกมากเลยครับเนื้อเรื่องดีมากรอตอนต่อไปครับ

Pisit Horthong

เจอหุ่นแบบนี้น่นจัดสุดๆ จรรยาบรรณโยนทิ้งเลยครับบบบ
E..ตอนหน้าคนใหม่?

B6105280

เป็นปกติของเด็กหน้าตาดีที่จะโดนบูลลี่

Edit ตอนต่อไปน่สจะโดนเย็ดทั้งโรงเรียน

tazasss01

นางเอกนี่อินโนเซ้นท์เกินไปน่ะ เดาว่าเดียวคงติดใจแน่เลย

ความลับแตกแล้ว จะโดนคนอื่นจัดบ้างหรือป่าวน่ะ

elviswhat

หุ่นแบบนี่เป็นใครใครก็มอง แม่พันธุ์ชั้นดีเลยแบบนี้ อาจารย์นะอาจารย์ตอนแรกคิดว่าห้ามใจได้ซะแล้วแต่ที่ไหนได้มารเข้าสิงซะนิ เล่นจับกันดื้อ ๆ แบบนี้ แล้วก็เสียบเข้าไปเลยนะอาจารย์ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ๊อยบ่อย

เฮ้อ อีกมุมนึงก็สงสารโยชิซาวะนะ แต่ทำไมหนูไม่จัดขืนบ้างล่ะ เล่นยอมแบบนี้ต่อไปมีหวังโดนจนจบ ม ปลายเลยลาะมั้งนิ แล้วตอนจบมีเพื่อนมาเห็นอีกสองคนจะโดนอาจารย์จัดการไหมนิ

thanonza1

ลายเส้นเทพมากเลยนะเนี่ย สี่สีด้วยสิ อยากเป็นครูเลย 55555555

alaaum

ไม่รอดแน่ หุ่นแบบนี้มาทรงนี้

Edit ตอนต่อไป น่าจะมีเพื่อนชายเพื่อนหญิงมาร่วมด้วยนะเนี่ย

solomon1977

คุณครูตบะแตกจะฟาดลูกศิษย์สาวซะแล้ว

Edit สุดยอดเลยครับแต่ครูก็หื่นเกินไปตามไปฟาดที่บ้านต่ออีกแถมแม่ก็อยู่ใกล้ๆด้วยไม่เกรงใจแม่เลยนะไอ้ตุณครู

gojira

หุ่นสุดยอดไม่แปลกใจทำไหมอาจารย์อดใจไม่ได้
ตอนหน้านางเอกน่าจะติดใจไปซะและแถมเพื่อนเห็นอีกจะเป็นไรไหมเนี้ย

aas123swe

หุ่นอย่างนี้รอดมาถึงพระเอกได้ไงเนี้ยย

ไอ้ครูบ้าทำแบบใจเย็นๆสิเราก็นึกว่าเป็นคนดี

vadaza

สุดติ่งกระดิ่งแมว​ ลายเส้นงามแท้ๆ
ขอบคุณครับ